Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miss Tanzania bila "ukahaba" inawezekana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sijafulia, May 14, 2010.

  1. s

    sijafulia Member

    #1
    May 14, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waakati zoezi la utafutaji wa mamiss limeanza watakaolifkisha ama kuwakilisha
    tanzania miss word ..tumeanza kukumbushana tena kwa uchafu ama vituko
    ama uzinzi unaotendeka kwenye procedure za upatikanaji ma miss hawa
    tushazoe kila baada ya mshindi malalamiko live yanaanza na wengine wenye roho ndogowanaongea live na waandishi jamani kule ngono tupu tumeletewa ja%^^&p ooh
    papa m%%^& ati tukitembea nae ndio tunapata ushindi ........

    LUNDENGA HIZO TAKATAAKA ZA JUU ATUZIITAJI ZIS TYM KWA KWELI
    KAMA KUWAARIBU AMA KUWAUZA MSHAWAUZA VYA KUTOSHA WAPENI
    MA MISS WANAOSTAHILI NA SI KWA KUGAWA Uc&*((

    kwa mara nyingine tena Hashim a.k.a uncle kama wanavyokuita ma miss ni
    wakati wa kujisafisha...nimeona mmeanza na mistake kwa kumuweka kahaba
    kama jaji kule arusha sasa mnatarajia nini si atachagua kahaba mwenzake
    nahisi ama naa mini

    MISSS TANZANIA BILA UKAHABA ..AMA BILA KUTOA UCHI KWA WAKINA PREDESHEE WOTE NA MARAFIKI WA HASHIMU LUNDENGA INAWEZEKANA KABISA;;;;;NATUMAINI REGENCY AITAKUWA TENA KIGANGO CHA KUUZIA MAPREDESHE MA MISS WALIOINGIA KWENYE MISS TANZANIA
     
  2. s

    sijafulia Member

    #2
    May 14, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbutanaaaaaaaaaaaaa eeeewomiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

    lusia kabpisaaaaaaaaaaa
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    mmmh wewe nakufananisha na mtu fulani humu ndani....si wewe kweli?
     
  4. s

    sijafulia Member

    #4
    May 14, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Xxxx
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    MOD fungia hii mutu ina husisha ID na mtu fulani hapa! breach of JF by-laws!
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    he he he...wewe una uhakika gani kama namfananisha kwa ID? thibitisha
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    May 14, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Uliandika haya!
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    yah but naweza kumfananisha kwa sura au sauti...hilo nalo ni kosa?
     
  9. s

    sijafulia Member

    #9
    May 14, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpwa usiogope hapa

    we dare to talk openly kama anahisi kwa nini akae na donge moyoni ana
    haki....hakuna jf laws iliobaki zote mpaka sasa zishavunjwa tena na
    JF premium..so tuwe na amani mwenye hamu atoe hamu
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    May 14, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ur trying to be clever!! sura na sauti kwa maandishi? ooohhh gosh my as.s
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    May 14, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    teh teh teh.....:drum:
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    May 14, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    mmmmmmmm teh teh teh teh teh teh teh !
     
  13. s

    sijafulia Member

    #13
    May 14, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    satana aicha na ngelo ambuyeni necha wana wako
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    May 14, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160

    wtf
     
  15. s

    sijafulia Member

    #15
    May 14, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uyana wo kushela
     
  16. s

    sijafulia Member

    #16
    May 14, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuoreke mremafwo
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    May 14, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    weraaaaaaaa weraaaaaa!!
     
  18. s

    sijafulia Member

    #18
    May 14, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aahaaaa

    yaaani tusimpe shetan nafasi mpwa nimekuacha eeeh

    ila ungesikia ile sauti yaa sshhhhhhhh aaaaaaaaaahhhhh ungeelewa
    am kid
     
  19. s

    sijafulia Member

    #19
    May 14, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    mpwa nimependa avator yako kama wote tungekuwa tukikojoa barabarani akuna majani
    wala miti ambayo ingekufa ila huu mpira wa nyuma kidoogo umeniacha !!!!!
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    May 14, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280

    eeh....leo kazi ipo
     
Loading...