Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miss tanzania bila ma predeshe inawezekana!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by major mkandala, Mar 22, 2010.

  1. m

    major mkandala Member

    #1
    Mar 22, 2010
    Joined: Mar 6, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati rais we tanzania J.M.KIKWETE ameseme watanzania bila malaria inawezekana....wimbo wa mwaka huu kwa upande wa ma miss
    ""MISS TANZANIA BILA MAPREDESHE INAWEZEKANA""
    Mwenyekiti wa mashindano ya miss tanzania Hashimu lundenga amekutana na mawakala ambao watakuwa wakitafuta washiriki wa miss tanzania 2010
    wakati akiwatambulisha Hashimu lundenga amesema mawakala wanatakiwa kuwa waangalifu sana kua void matatizo ya ma miss yanayotokea kila kukichwa....
    huku wakiongea kwa masikitiko baadhi ya watu waliohudhuria wamesema
    Mawakala wasiwe agent wa mapredeshe kwa kuwatafutia ma binti na hivyo kuwaharibu kabla ya mashindano kuisha...mapredeshe hawa wamekuwa wakiwatumia baadhi ya waandaji akiwemo mh lundenga wamekuwa wakitumiwa kuwapatia hawa wafanya biashara wenye hela wajiitao mapredeshe..na ndio maana kila mwaka wanaishia kuwa vituko na huku LUNDENGA akijitoa ahusiki kwa kuwa wanatafutwa na mawakala........

    Mh Lundenga wakati ni huu jaribuni kujisafisha msijitie aibu tena.....msifikie watu wakaona miss tanzania kama danguro la kutafutia wateja wakufanya mapenzi...regency hotel nayo iheshimiwe isiwe kama kijiwe cha kuwauza mabinti hawa mi ntakuwa na nyie kila kona mpaka mwisho na sitowaacha kuwaweka hadharani kwenye swala la kuwauza madada zetu ....mwaka huu
    """MISS TANZANIA BILA MA PREDESHE INAWEZEKANA""
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,287
    Trophy Points: 280
    MHHHH.majungu matupu...
    hao wasichana wenyewe,wanatafuta mapedeshe,
     
Loading...