Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miss Tanzania achukua Jeep lake

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Dec 16, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    [h=3]Miss Tanzania achukua Jeep lake[/h]

    [​IMG]
    Meneja Udhamini na Matukio wa Vodacom, Rukia Mtingwa (wa pili kulia) akimkabidhi Miss Tanzania 2011, Salha Israel (wa pili kushoto) funguo za gari lake la zawadi aina ya Jeep, lililotolewa na kampuni hiyo Dar es Salaam jana. Kulia ni Mkurugenzi wa Miss Tanzania Hashim Lundenga na Meneja Mauzo wa DT Dobie, Alfred Minja.
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    I wish her a merry X-Mas.....................................and a fabulous new year.........................she deserve it, or doesn't she?
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    haaaaaya sasa vijana wa mujini mnaopenda vya bure mtto keshachukua ndinga kilichobaki ni kuroll tu
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo alikuwa bado hajapewa au..
     
  5. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    lilikuwa linatengenezewa hapo nyumbu nini??
     
  6. k

    kinyongarangi Member

    #6
    Dec 16, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpaka ameshatolewa miss world ndo anapewa.mimi naona angenyimwa tu maana ameshashindwa!!!!. ataishiwa kuwa kama wema na jokarte tu. Vijana wa mjini wakae mkao wa kula
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    unaonaaaa sasa RUKIA MTINGWA anafanya kazi yake baada ya kuporwa na MWAMVITA MAKAMBA kwa muda mrefu, dietlof keshasepa, RENNEE MEZZA karudisha weledi voda.
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Zawadi nyingine ni mzigo tu.
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    soon tutaikuta kona bar
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Dec 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Sijui kama ataitunza.
     
  11. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kina ndama Mutoto ya Ng'ombe wapo kwa ajili kupunguza huo mzigo - Mafuta Full Tank kila weekend. Ili mradi anatoa kipochi manyoya. Ok, bye!
     
  12. matwi

    matwi JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sawa zawadi nzuri ila hawa jamaa huwa wanaangalia kwanza maisha halisi ya washiriki kwanza.
    maaana utunzaji wa hili gari garama yake ni kubwa
     
  13. driller

    driller JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    usishangae..! si unakumbuka ile ya nyumba...? hahaaa wabongo ni balaaa aseee.>!
     
  14. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Wadhamini wanampatia alloawance kila mwezi kwa mwaka mmoja.......baada hapo anaruhusiwa kuliuza akaendelea na maisha yake!hakuna shida hapo alitunze tu kwa mwaka huu baada hapo ataliuza!!kwanza nasikia vodacom wametema udhamini wa miss tz!kina Lundenga watafute wadhamini wengine sasa!labda Tigo au airtel sasa kazi kwao kupata deal hilo!!
     
Loading...