Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miss Tanzania 2000 Jacqueline Ntuyabaliwe amejaaliwa mapacha...

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Shadow, Oct 11, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,887
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Jacqueline Ntuyabaliwe

    Kwa wapenzi wafuatiliaji wa Miss Tanzania 2000, habari kutoka kwa Sports Lady, Dina Ismail zinasema -- MISS Tanzania 2000 Jacquiline Ntuyabaliwe amefanikiwa kujifungua salama watoto mapacha wa kiume.

    Taarufa zilizopatikana zinaeleza kwamba mrembo huyo pamoja na watoto wake hao hali zao zinaendelea vyema.

     
  2. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kumbe ndio maana amekuwa kimya, hongera zake!
     
  3. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 12,910
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    hii wiki ni full watoto wa kiume !HONGERA ZAKE jackie na mzeee wetu wa ......................................................P.kitu twins kabhaaa!!!!
     
  4. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hongera.Ni raha sana kuwa na mapacha
     
  5. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,510
    Likes Received: 409
    Trophy Points: 180
    Sana

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  6. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wewe umejaaliwa mapacha?
     
  7. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,579
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Hongera sana kwa kunipatia wajukuu..Ubarikiwe
     
  8. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,756
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Warithiiii waleeeee... Chezea wadada wa mjini
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Warithi wa T.V.I Na One radio wamezaliwa.
     
  10. Paloma

    Paloma JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 5,344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    duh kweli hii ni batch ya vidumeeee
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Warithi wa T.V.I Na One radio wamezaliwa,Hongera kwa mzee machache na mama watoto
     
  12. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,755
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    K-lyn ft Jaymoe
    Track:Nikipata wangu

    Nikipata wangu sitakubali madam amshike mkono,nikipata wangu nitakuwa naoga nae.
     
  13. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Dunia hii ina mambo!! nyie acheni tu. Mzee six upo????
     
  14. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,179
    Likes Received: 1,701
    Trophy Points: 280
    Duu kazi ipo!hongera dada...kila la kheri!
     
  15. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,471
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nasikia tu watoto wa mzee Machache mzee Machache,hivi ni kweli ni watoto ni wake kama inavyosemwa humu?
    Mimi nataka uhakika wa hii habari maana kila siku jamaa anahusishwa na huyu mrembo mama mapacha sasa.
     
  16. Sydney

    Sydney Senior Member

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana mapacha poa, hapo baba wawili lazima ajisifie sifie! kaa wangu mimba hakuitaka watoto walipozaliwa kifua mbeleeeeee eti anajinadisha upande wangu ndio kuna mapacha, mara ooh sisi wananii,,,jamani jamani....
     
  17. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,147
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Chezea wazee wenye hela wewe!!?! Wanakula kila aina ya dawa ili kuhakikisha anapiga game dakika 90 na ikiwezekana na dakika za nyongeza 30. Chezea hela!!?! Usimpimie mzee machache unaweza kuta anazungusha kiuno kuliko H. BABA.
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,031
    Likes Received: 3,252
    Trophy Points: 280
    Mzee Machache kweli kiboko. Yule Madam Funguwa njia kitoto chaanza tambaa yuko kwenye Menopause tayari hakuna mtoto pale.
     
  19. Root

    Root JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,036
    Likes Received: 3,005
    Trophy Points: 280
    Angalau hasikiki kwenye magazeti kama hao wengine sijui hata watapata lini watoto

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  20. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,805
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    ..duh..mzee na nanii..?...kapata wajukuu..
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...