Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miss ruvuma 2010 Zenah Juma anatafuta mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by Lucchese DeCavalcante, Oct 5, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]


    MTOTO ni sexy na yuko hot kinyama na anatishia amani kwa uzuri baanaa asikwambia mtu. Hiki kitu kinakwenda kwa jina la Zenah Juma, ni bonge la toto lililowahi kushiriki kuwania taji la Miss Ruvuma 2010, hajaenda age hata kidogo coz ana miaka 20 tu.
    Hiki kifaa kinatisha coz ni bonge la msanii wa muziki wa Dansi, kazi zake za muziki mara nyingi anafanyia huko Oman so hela ndogo ndogo hazimpigi chenga. In short, huyu mtoto anatafuta mchumba wa kumuoa mwenye umri kuanzia miaka 30 na kuendelea, hahitaji Serengeti boy wala Mariooo, kwa maelezo hayo, nafasi hiyo anaitoa kwa mwanaume mwenye uwezo wa kumrekebisha katika suala zima la sita kwa sita, awe na akili timamu na anayejua thamani ya mwanamke bila kusahahu kazi ya maana mkali na anapenda watu, so kuhusu elimu, hachagui ila ukubali kupima kabla ya mpango mzima kufanyika pale kati.

    Ebwana eeh! Hadi hapo utakuwa umeelewa vya kutosha so cheki naye kupitia 0654 762680.

    Naona watu wananitumia PM mara ooh mambo gani hayo jamani mie nawakilisha tuu SOURCE HII HAPA\

    IMG_3803.jpg IMG_3807.jpg
     

    Attached Files:

  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    wa kawaida mnooo!
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Nilijua tu huu uzi ni wa Mfunyukuzi
     
  4. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mfunyukuzi kwa kufunyukua hujambo! itabidi wakulipe hela ya udalali kwa kazi unayofanya.
     
  5. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nitake radhi dadangu nakuana dunia ya leo ni ya utandawazi kama wewe unavyoweza kukutana na mtu faceboo, bar, kanisani, kwenye cinema n.k ndivyo hata dada huyu amaeamua kutafuta mchumba through mitandao which is not bad kwa hiyo kusema huu upuuzi ni Mfuny... ni kosa nitake radhi tafadhali
     
  6. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Anayejitangaza kwa kawaida ni matatizo matupu. Mimi nafahamu kuwa "Chema chajiuza kibaya chajitembeza".
     
  7. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mambo vipi mfunyukuzi, huyu binti mbona sioni kama amebeba sifa zote ulizozitaja!Anyway, beautfullness is on the eyes of the beholder!nataka kujua alishinda taji la Miss Ruvuma 2010?
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ndio mkuu si unamona mwenye alivyosimama
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    naona anapitisha mikorogo haya dada goodd luck kina Finest wako hapa
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mfunyukuzi

    Itakuwa ngumu sana huyu binti kupata mchumba!

    Najaribu kulinganisha miaka zaidi ya 15 iliyopita nilipokuwa natafuta mchumba, nisingeweza kugeuka kama ningekutana na huyu binti!
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Shori mwenyewe kumbe ni wale wanaoenda kunengua Uarabuni?
     
  12. D

    Dick JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kukaa kwake uchi na minyororo mguuni, atatafute ma-rapa.
     
  13. D

    Dick JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kukaa kwake uchi na minyororo mguuni, namshauri atafuta rapa au aende maisha club na sehemu kama hizo.
     
  14. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Duh nilitaka kutapika khaaaaaaaaaaaa mmmmh puuuuuuuuuuuuu
     
  15. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi mfaukunyuzi wewe ni paparazi? mh! nahisi iko siku naeza kuta pcha zangu huku!
     
  16. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #16
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ng'wanangwa, upo?
     
  17. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    nashindwa hata kumwambia good lucky maana naona yeye kupata "mchumba wa maana ya mchumba " itamuhitaji afanye marekebisho sio kidogo bali makubwa.
     
  18. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    loh!sitaki kuamini kama huyu ndio mzuri kuliko wangoni wote wa ruvuma....................hana mvuto kabisaaa!
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mama mkwe unataka kunikimbizia ndege wangu kwenye avatar yako hapo mimi sitaki aone mambo kama haya
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hizo saratani mbona kama ameegesha alafu zimelegea kweli kweli mshauri awe anatumia sidiria.
     
Loading...