Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miss Kenya V/S Miss Tanzania

Discussion in 'Celebrities Forum' started by FirstLady1, Oct 5, 2009.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    JF niliangalia miss kenya na kwa aliyebahatika kuiona lol wenzetu kidogo naona wame advance na mabinti wanaconfidance sijawahi kuona

    watoto wanajieleza kama hawana akili nzuri mengineyo yalikuwa makosa madogo madogo

    Mbona warembo wetu wa Kitanzania upeo wa kujieleza ni mgumu sana???
     
  2. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2009
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nafikiri tatizo ni kukaririshwa vitu ambavyo havina tija mashuleni.
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Na mi nawaombea wasiwe na uwezo wa kujieleza zaidi ya walio nao hivi sasa, manake tutashindwa kujiexpress nao kirahisi. Na bado hatujapata products za shule za Lowassa (Sekondari za kata), hapo ndipo tutazidi pata burdani nzuri zaidi.
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Nilidhani kwako ingekuwa rahisi kulijua hili, hiyo sample ya hao unao waita wa tz hai wakilishi vizuri warembo wa ki tz, kutokana na maskendo na tamaduni zetu ambazo ziko strictly zadi ukilinganisha na kenya warembo wenye akili huwa hawashiriki miss Tanzania na hata wakishiriki hutolewa katika hatua za mwanzo kwani huwa ni wagumu kutoa rushwa za ngono na pia huwa wanamisimamo ambayo akina lundenga wanaiogopa, wanahoji zawadi, maisha ya kambi na hata huduma hivyo akina lundenga huamua kuwapiga chini na kuwaweka mambumbumbu wa yes uncle hasim kwenye kila kitu.
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    haaaa ahaaaa ahhha akili yako unaijuwa mwenyewe:)
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kuna ukweli wowote kama TZ kuna rushwa ya ngono?? mmh
     
  7. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    rushwa huwa iko nje nje (wazix2) ndo maana tunapata product hii first lady!!!!!!
    Umeona ile gari ya zawadi? kweli ni ya thamani ya 52mil? wizi mtupu
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huna rafiki aliyewahi kuutafuta umiss umuulize yaliyomsibu?? hupigi nao story? jaribu kugombea utupe evidence
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Usisahau mi ni mzee wa kubembeleza............. hahahahaha!
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Hakuna cha kuuliza zaidi. Answer is YES!
     
  11. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kuna dada aliwahi kuwa miss Tanzania anaitwa Faraja Kota, yeye ameandika kitabu nadhani kinaitwa Faraja ya Usichana(sina uhakika) ameeleza hayo kutokana na experience yake katika mashindano haya, nadhani unahitaji kukisoma pia kama una binti mdogo mnunulie kopi.
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    KWA STYLE HII SITARUHUSU UZAO WANGU UENDE HUKO KUSHINDANA -THE REASON BEHIND

    Inaumaaaaaa kwa nini watuharibie watoto wetu??. na watoto nao wanakubali bila hiana kisa wanataka gari la 50m mm
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ni lazima nipate kopi ya kitabu kwa faida ya familia yangu ni hatari sana
     
  14. i

    ishabakaki Member

    #14
    Oct 5, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayo mambo wachieni wanaopenda, mh maana ni so hadi upate taji unapita kwingi
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280

    Anza kukesha ukiomba darling. Watoto wa siku hizi hawashikiki. We utakataza yeye ataenda. Lakini si bora akajaribu bahati yake kwa kina Lundenga kuliko kulaghaiwa na kina Liyumba?
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mie sitaki hata kujaribu kwanza sifa sina :)
     
  17. Akami

    Akami Member

    #17
    Oct 5, 2009
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo la wtz wameingia kwa rushwa ya ngono,ila firstlady unaonekana bomba sana mwakani ingia basi ulingoni ili tupate maevidensi,si unajua siku hizi simu zina video recorder?Natamani tumwone Lundenga akiitaka kweli hiyo rushwa ya ngono tumsulubishe!
     
  18. K

    Kasanga Member

    #18
    Oct 5, 2009
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    THE ANSWER IS BIG YEEEESSS! Lundega mpaka kavunja ndoa yake na kuoa humohumo!
    Wakishamaliza kushioriki kunakuwa na sherehe ya kuwapongeza! Hebu jipenyeze ukaone yanayoendelea baaday, ni SODOMA NA GOMORA!!
     
  19. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2009
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35


    hilo la kuuliza, pigia mstari tu
     
  20. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #20
    Oct 5, 2009
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Mabinti wetu kukosa confidence kunatokana na tabia yetu ya uswahili tangu mitaani tunakokulia. Watanzania kwa jumla hatuna confidence na jambo lolote, ndiyo maana akija mtu mgeni tunatetemekea kama nini. Hebu angalia sasa hivi karibu nchi nzima imechukuliwa na wageni na wala hatusemi kitu. Viongozi wetu wanaiba halafu bado tunaandamana kuwapongeza. Kenya hawana ujinga wa namna hiyo, ndiyo maana hata walipoibiwa kura walipigana, sisi tunanyamanza na kusema huo ndio uzalendo. Waziri wa Kenya aliyekula rushwa alivuliwa madaraka papo kwa papo, juzi tumesikia uteuzi wa kijinga uliofanywa na Rais Bunge likakataa papo kwa papo. Mambo hayo hayawezi kutokea Tanzania. Tunajua kabisa kuwa mfanyakazi wa serikali anaiba pesa za serikali lakini ama tunamsifia au tunamwonea wivu.
     
Loading...