Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miss Iran

Discussion in 'Jamii Photos' started by kakuruvi, May 27, 2011.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Amependeza eeh?

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    unazalilishaaaaa
     
  3. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nadhalilisha kwani hapo ni chumbani au hadharani?
     
  4. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii biashara ya wanawake kujidhalilisha kwa hiyari yao siipendi.
     
  5. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135

    Photoshop LIVE!..
     
  6. A

    Akiri JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ana sura ya kiume
     
  7. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  8. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  9. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    sasa hapa ujuaje kama ni misss? mbona hafananiiii?
     
  10. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280
    Wacheni Dharau hivo.. Inshort huyu aliyevaa hivi

    AMEPENDEZA ZAIDI

    [​IMG]

    KULIKO HUYU ALIYEJIANIKA UCHI

    [​IMG]
     
  11. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2011
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa mitaala ya kwetu...huyo wa juu kapendeza zaidi... Ile kitu wanaita curiosity ya kujua kilichofinikwa kikoje ndo powa zaidi kuliko wa kujianika.
     
  12. AlP0L0

    AlP0L0 JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 2,737
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    unachojua wewe umiss ni kukaa uchi sio?.
     
  13. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    WEWE unaujua UCHI? NAKUULIZA UNAUJUA uchiiii? acha kuropoka.
    huyu amevaa bikini ni vazi km vazi lolote kwa mahala alipo.

    Km unataka kuona uchi mfunue huyo wako uatuona ndio utuambie ukoje.
     
  14. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Hata kama atakukubali utachukua muda mrefu sana kumfunua huyo wa juu kuliko wa chini,na kilichokukasilisha hapo ww ni nn,vaa mavazi ya huyo mic wa juu na vaa mavazi ya huyo wa chini pita kariakoo utajua nani yupo uchi na nani kavaa nguo,or chukua picha ya huyo wa juu na huyo wa chini muoneshe mwanao muulize yupi yupo uchi na yupi kavaa utapata jibu
     
  15. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ujinga wao tu, halafu eti BIKRA mpaka NDOA, kumbe ubikra wa MBELE tu, kwani uwani ni HALAAL. hapo mimi wananiacha hoi waarabu na ndugu zao.
     
  16. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Washambaubishi tu nyinyi, huyu amevaa vizuri, hii ni zai ya swimsuit costume inayovaliwa na watalii 150,000 kutoka Roma Italia wanasababisha misikiti ijengwe Zanzibar wanapokuja kuenjoi beach holiday zanzibar, bila vichupi hivi zanzibar na waislamu wake wasingekuwa na Jeuri
     
  17. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante.
     
  18. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kila vazi na sehemu yake ya kutokea. Kwani ukiwa chumbani na demu wako huwa hakai wazi? Wala huyo mwenye bikini hayuko sokoni hapo-yuko beach!
     
  19. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yap u are wright.........
    :A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose:
     
  20. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    umechemka mkuu, acha hasira
     
Loading...