Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miss IFM 2009

Discussion in 'Entertainment' started by Yo Yo, May 14, 2009.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Miss IFm jamani ndio kesho.....lakini nashangaa washiriki hawajatua sana...najua IFM kuna vitu vikali lakini hizi sura kama za Ardhi university...
    [​IMG]

    kuna kitu nilikiona sehemu somebody yassin toto funika bovu angependezesha jukwaa kesho...
    picture na michuzi
     

    Attached Files:

    • arrg.JPG
      arrg.JPG
      File size:
      26.1 KB
      Views:
      298
  2. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    He he..Institute of Female Management Oops! nahisi nimekosea..

    Haya baada ya umiss?wasome wadogo zangu
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    May 14, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Choka mbaya hawa...hawajatulia hata kidogo. Ngoja nitafuta AKA niwaweke side by side na hawa halafu tuone
     
  4. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wow so IFM siku hizi Hakuna kusoma tena bali ni kuonyeshana miili yao?....

    Mmh belindaJ!....I guess siku Institute of finance management imekuwa institute of female modeling...duuh!.....
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    IFM kuna totozi nawaonaga kwa mbaali nikipita pita.....
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    mashindano ya umiss yapo kila chuo kwa sasa......ila nilicho mind mie ni hawa washiriki hawajatuakuna kifaa sombody yassin ilibidi kiwepo hapo....
     
  7. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #7
    May 14, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Kelly we acha tu, naona ni mchanganyiko wa vyote (kazi na dawa)!
    Elimu ya siku hizi raha na starehe pembeni,ushindwe wewe tu. Pia kuna vyuo vingine wanafanya mashindano hayo.
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Nitakuwepo.......
     
  9. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ndo maana goal yako iko pending kila siku..Haya bwana mdau!
     
  10. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #10
    May 14, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    huyu Yo yo anasema mambo ya umiss yapo kila shule mbona sijaona huku state mambo kama hayo unless miye nimesoma shule ambazo hazijui starehe za hivyo.....

    tatizo bongo huko wao shule ndiyo sehemu ya ngono...IFM ya sasa hivi i guess siyo kama ya enzi zile BelindaJ!.....You knwo what i am saying?.ndiyo maana kulikuwa na minimal discontinue....
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    May 14, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Umesoma wapi wewe? Hakukuwa na homecoming king na queen huko ulikosoma?
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    May 14, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    aaah hii kwanza iko pending
     
  13. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #13
    May 14, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Labda vyuo kadhaa vya Tz kama UD na Saut na IFM sasa imeingia.
    Kelly mambo yamebadilika, IFM ya wakati ule siyo kama ya sasa kuanzia elimu yenyewe mpaka mambo kadhaa ambayo tunayasikia yakitoke na kuzidi kwa kasi.
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    May 14, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    wewe umesoma IFM ipi wewe? kozi gani......
     
  15. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #15
    May 14, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    aah nyie bana mmesoma lini? miaka ya 80? IFM iko vile vile haijabadilika kitu zaidi ya majengo kupigwa rangi mpya.....
     
  16. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #16
    May 14, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kazi na dawa wajameni, biashara matangazo, kizuri chajiuza, kibaya.........
     
  17. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #17
    May 14, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Home coming ni tofauti na hzi Miss!....hizi wanavaa bikini....yaani they dont represent kabisa...
     
  18. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #18
    May 14, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Ni kweli BelindsJ IFM ya zamani ilikuwa miadili sana...huoni watu kutembea nusu uchi....na tulikuwa pale kwa lengo moja tuu nalo ni kusoma.....


    yo yo see ndiyo maana tunatifautiaana kimaadili...hata kama miye na belinda tumesoma miaka ya 80 lakini tuna more moral and value comapared to now..huwezi kunifanya nitembee na bikini miye and then what?
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    May 14, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Uonyeshe miguu....
     
  20. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #20
    May 14, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Du?? wee Kelly ina maana umesukuma age kiasi hiki? 80s ulikuwa IFM wakati mtu mzima kama mimi nilikuwa msingi? Ntaanza kukupa shikamoo humu and dont be suprised 'shares' zako zikipungua value ghafla humu! LOL.
     
Loading...