Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MIss Botswana awa wa pili Miss World.

Discussion in 'International Forum' started by Indume Yene, Nov 1, 2010.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mrembo wa Botswana (Miss Botswana) Emma Wareus ameibuka kuwa mshindi wa pili kwenye mashindano ya kumtafuta Miss World. Nafasi ya kwanza imechukuliwa na binti mdogo kutoka Marekani (Miss US) aitwaye Alexandria Mills mwenye umri wa miaka 18.

    Mwakilishi wetu Genevieve Mpangala chali, hakuweza hata kuingia top 25.

    Hongera Botswana kwa nafasi hiyo.
     
  2. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hongera yake, ameibeba Africa kwa kweliiiiiiiiiiiiiiiiiii.:yield::yield: duh sijui aliwasiliana na CHADEMA
     
  3. k

    katundu Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sioni kama akina lundenga wana vision. Wao wanakimbilia kutoa zawadi ya magari bila kuangalia IQ ya mrembo. Nadhani inabidi tuondoe kabisa wizara ya michezo hakuna kitu kinafanyika. Nini kazi ya waziri wa michezo TZ?????Tujitoe michezo yote ili tujiandae vyema. Angalia hata kukimbia watu hawajaenda shule akina nyambui ndo viongozi wakuu hata lugha hakuna.
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hongera zake kweli amiwakilisha africa vizuri sana
     
  5. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Hongera tele kwa mrembo wa Botswana. Nampa Makirikiri.
     
  6. Smatta

    Smatta JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 2,231
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    kenya tulikuwa wa 13, amjustsaying.
     
  7. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hongera zake.
     
  8. a

    al-amin New Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    the girl is so cute full of confidence but wadau wa warembo walimtabiri kwamba ata
    shinda
     
  9. l

    lily JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chadema so cute rati now
     
  10. p

    p53 JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    kuna mwenye picha ya/za ke tumuone?
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    hongera sana miss botwsana:smile-big:
    ... TZ better luck next time
     
  12. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kajiitaidiii hongeraaa zake:smile:
     
  13. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    Picha hizo hapo

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     

    Attached Files:

    • 002.jpg
      002.jpg
      File size:
      182.4 KB
      Views:
      264
  14. kijoti

    kijoti Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani tumezidi kuwa ni watu wa longolongo tu hakuna vitendo.siku hizi nchi hii viongozi walio serious ni wa kuhesabu.masuala ya urembo ni muhimu sana na wala si ya kihuni. yangepewa kipaumbele sana ili tuuze nchi yetu huko ulaya. sasa tunashindwa hata mbio... aibuuuuuuu tanzania:A S angry::A S angry:
     
  15. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,274
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Du huyu Miss Botswana naona hata akienda cho*** anafyatua cake tu!.
     
  16. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Yego kamula, umenichekesha sana.
    Tumpe mtaji wa kufyatulia cake Afrika.......hahaha ahahaha ahaha aha:smile:
     
  17. K

    Koba JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    kitu kweli kweli lakini hivi vitoto siku hizi naona headache tuu.....uzee na njaa ni tabu mbaya sana.
     
  18. M

    MkenyaMzalendo Senior Member

    #18
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 12, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu Miss Botswana ana caucasian features kibao hata nadhani yeye ni chotara.

    Ingekuwa jambo la muhimu kama organizers wa beauty pageants wangeanza ku-value wasichana ambao ni wa asili ya Kiafrika 100%.
     
  19. J

    Jmangi New Member

    #19
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duu hivi ukimpata miss kama huyu ingawa mrembo analadha kwenye maana naona anamifupa tuu na kwenye mabega yake unaweza ukamimina maji ndoo ikaishia hapo
     
  20. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Jmangi Haya ni Mashindano ya Urembo Siyo Uzuri wala Unene ...Binti ni mrembo kweli kweli

    Halafu Usiwaze Ngono Ngono Ngono tuuuutuuuuuuuuu Kila Mara... Mtazame kwa Macho ya Ku appreciate Urembo wake na Siyo Macho ya Ufataki!
     
Loading...