Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Misri yatoa rushwa kuteka maji ya ziwa victoria

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MkamaP, Dec 21, 2010.

  1. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Stars yaalikwa Misri

    • POULSEN KUANZA KIBARUA NA WENYEJI

    na Mwandishi wetu, NAIROBI, Kenya




    TIMU ya taifa soka ya Tanzania ‘Taifa Stars’ ni kati ya timu tano zitakazoshiriki michuano maalumu ya Nile Basin itakayorindima jijini Cairo, Misri kuanzia Januari 5 hadi 17.
    Mbali ya wenyeji Misri, timu nyigine ni Sudan, Kenya, Uganda na Tanzania itakayoanza kibarua dhidi ya Misri.

    Ingawa Shirikisho la Soka Tanzania (TFF), halijathibitisha, michuano hiyo ni kipimo kizuri kwa Stars kujiandaa na kampeni ya Kombe la Mataifa ya Afrika (CAN).

    Stars chini ya kocha wake Mdenish Jan Poulsen, kwa sasa inakamata nafasi ya tatu katika kundi lake la nne, ikitanguliwa na Afrika ya Kati na Morocco huku Algeria ikiwa ya mwisho.

    Katika mechi ijayo, Stars itacheza na Afrika ya Kati, kati ya Machi 25 na 27, mwakani hapa nchini.

    Kwa mujibu wa ratiba ya michuano hiyo ya Misri, siku ya ufunguzi, kutapigwa mechi mbili; Sudan itacheza na Kenya Uwanja wa Jeshi, huku Stars ikicheza na Misri Uwanja wa Taifa wa Cairo.

    Januari 8 kutakuwa na mechi mbili kati ya Uganda dhidi ya Sudan itakayochezwa kwenye Uwanja wa Shule ya Kijeshi.

    Michuano hiyo itaendelea tena Januari 11 kwa mechi kati ya Kenya na Uganda kwenye Uwanja huo huo wa Jeshi.

    January 14, itakuwa zamu Kenya kukipiga na Tanzania kwenye Uwanja huo wa Chuo cha Jeshi, wenyeji Misri dhidi ya Kenya.

    Januari 17 Stars itaivaa Uganda huku mechi ya itapigwa uwanja wa taifa wa Cairo, kati ya wenyeji dhidi ya Sudan.
     
  2. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Kweli hii ni rushwa na kwa kuwa wabongo wanaotutawala hawana uchungu na taifa letu they will do nothing but seeking their own interests.
     
  3. J

    JokaKuu Platinum Member

    #3
    Dec 21, 2010
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,772
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    ..JK si alipitia hapo wakati akienda Ubelgiji.

    ..hili suala la maji ya ziwa Victoria litasababisha watu watoane ngeu ktk jumuiya ya Afrika Mashariki.
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Pheww!!
     
  5. T

    Taso JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    wakenya, waganda, warundi, warwanda watashtukia na kukataa gestures za Misri, Tanzania na huyu Kikwete atawasaliti wenzie, watch!
     
Loading...