Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Misri revolution

Discussion in 'Jamii Photos' started by eucalyptos, Feb 12, 2011.

  1. eucalyptos

    eucalyptos JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ss-110211-egypt-unrest-06_ss_full.jpg ss-110211-egypt-transition-06_ss_full.jpg ss-110211-ff-update-06_ss_full.jpg ss-110211-egypt-transition-07_ss_full.jpg ss-110211-egypt-unrest-05_ss_full.jpg ss-110210-egypt-unrest-09_ss_full.jpg
    [​IMG]
     
  2. eucalyptos

    eucalyptos JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ss-110210-egypt-unrest-02_ss_full.jpg ss-110209-egypt-unrest-06_ss_full.jpg ss-110209-egypt-unrest-11_ss_full.jpg ss-110210-egypt-unrest-01_ss_full.jpg ss-110210-egypt-unrest-05_ss_full.jpg ss-110210-egypt-unrest-04_ss_full.jpg
    [​IMG]
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Je, nchi itatawalika?, maana nimesikia kuwa hata wale waharifu mashuhuri waliolkuwa magerezani wamefunguliwa sasa wako huru.
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Hadi inasisimua
     
  5. LD

    LD JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kweli nimeamini, haki itacheleweshwa lakini lazima ipatikane>
    Big up Misri.
     
  6. L

    Leonard Akaro JF Gold Member

    #6
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kuna mengi ya kujifunza kwa Jeshi la Egypt kwamba badala ya kuwaua waandamanaji wanawapatia mkate na maji ili kunusuru maisha ya raia wake, inawalinda huku ikipisha upepo wa nguvu ya Umma kupita. Kimsing ndio Jukumu la majeshi ya nchi yeyote ile i.e. Kulinda uhai wa raia wake na mipaka ya taifa lake. tunayo mengi ya kujifunza hapa.
     
  7. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Yaani jeshi la Misri ni la aina yake, sijawahi kuona. Ni mfano bora wa kuigwa. Ingekuwa TZ FFU wangekuja kuua watu na kuwaibia hata kidogo walichonacho mifukoni mwao. Congrants Egyptians.
     
  8. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    safi sana revolution ya internet
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ffu sio jeshi

    ni polisi

    hilo jeshi la misri ni sawa na jwtz hapa kwetu kwa ranks i mean

    usilifananishe na ffu
     
  10. eucalyptos

    eucalyptos JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [QbUOTE=The Boss;1616609]ffu sio jeshi

    ni polisi

    hilo jeshi la misri ni sawa na jwtz hapa kwetu kwa ranks i mean

    usilifananishe na ffu[/QUOTE]

    UNADHANI WAO HAWANA FFU na POLISI? Wanao but wana "UZALENDO WA KULINDA MASLAHI YA UMMA". Wachache wao ndio wale tuliokuwa tukiwaona hawana uniform but wakipiga raia na kujifanya kuwa wako "mrengo wa kulia". Hao wali2mwa na Hosni mwenyewe "kisiasa zaidi au ki Tz zaidi"
    Mbona JK ni mJWTZ but hana sera kama za hawa?.
     
Loading...