Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Misri bingwa mara ya tatu-can

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jan 31, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    Timu ya misri imeweza kuwafunga ghana
    na kuchukua kombe kwa mara ya tatu mfululizo
    alikuwa ni hassan.a aliewanyanyua wamisri vitini
    na huku nchini misri watu wakirindima.ilikuwa ni uzembe wa beki za ghana kuwasindikiza washambuliaji wa misri na kufanikiwa kupata ushindi hata hivyo ghana imejitahidi kwa kucheza vizuri
    kila la kheri misri
     
  2. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    misri wamecheza vizuri mechi zote ktk mashindano haya, wanstahili ubingwa, hongera faraohs
     
  3. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hamishia hii thread kwenye jukwaa la michezo. Nilitamani zaidi washinde Ghana.
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nilitamani tanzania ishinde walah
     
Loading...