Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Misosi ya kwenye mifuko!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PAS, Nov 9, 2010.

  1. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    WADAU NI VP HALI ZENU HUKO NYUMA????
    MANA NI MDA KIDOGO UMEPITA SIJAKUA HEWANI HIVYO SIKUJUA MWAENDELEAJE.
    sasa mi naskia tu wa2 wanasema mwanamke akitaka awe na shepu la ukweli asiwe anakula chakula kwenye mfuko mana anakosa virutubisho vya kumkuza shepa, hivyo awe anakataa mifuko.. je ni kweli???
    mademu tuambieni ili tuwe tunaringa na kuwabania..
     
  2. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    na ww habar za huko nyuma kuzima? 2waachie wadada 2one wanasemaje.
     
Loading...