Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Misingi ya katiba ya JMT ya 1977

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Mwanamayu, Apr 8, 2011.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Jamani mimi sioni kifungu kinachompa JK mamlaka ya kuunda tume ya kuandika katiba mpya. Ila kwenye misingi ya katiba ya JMT ya 1977 inasema 'Katiba inatungwa na Bunge maalum la jamhuri ya muungano wa Tanzania, kwa niaba ya wananchi..' Sasa inakuwaje tume iundwe na Rais na badala ya Bunge? Hivi tume ya kuandika katiba ni sawa na tume ya madini? Au kuchunguza mauaji ya wafanyabiashara wa madini?
     
Loading...