Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Misingi ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malova, Sep 26, 2012.

  1. M

    Malova JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hivi karibuni kumekuwa na vunjavunja/bomoabomoa ya misingi/matawi ya CHADEMA sehemu mbalimbali (e.g Sinza, Manzese, UbungoTerminal, etc).CHADEMA tumekuwa tukifanya upelelezi na vilevile kuchukua RB polisi ili kudeal na hawa jamaa zetu. Lakini tunaona hawashughulikiwi kipolisi na wanazidi kuharibu misingi/matawi yetu ambayo yanaruhusiwa kuwepo kisheria. Sasa uvumilivu umefika mwisho tunachukua sheria mkononi. Maana jamaa zetu hawa ustaarabu umewashinda. Wameanza kunya, sisi tutakunya mara tatu yao hata kama watatuambia tumeharisha poa.
     
  2. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    naunga mkono hoja hata vibaka wanauawa sababu sheria hazikuchukua mkondo watu wakaamua kuchukua sgeria mkononi,msipopambana nani atawapambania.
     
  3. M

    Malova JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tunatangaza vita dhidi ya wale wote wanaovunja misingi yetu
     
  4. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Misingi gani chama kimejaa walafi na walevi!!!
     
Loading...