Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Misikiti ya uswahilini.pepo itapatkana kwel?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by fundiaminy, Apr 18, 2011.

  1. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umeme ulikatika msikitini.uliporudi ghafla imam akasema "kum*#e umeme huo umerudi" sheikh nae kajibu msen#e gani huyo anaetukana? Muumini nae kajibu "acheni usho*#" basi hapo ndo maalim akajibu kwa ukarimu "kwani mwafi*#wa nyie? Hamjui mpo msikitini hapa?"...amueni nyie naniataona pepo kwani kweli uswahilini ful vi2ko.
     
  2. a

    allydou JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    ukikatiza mbele yangu jua unapanga la shingo tayari, balidi njia.
     
  3. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,474
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    hahahaaaa
     
  4. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Lmaooo!
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Wee kijana umgeni msikiti huu?mbona umekaa mahali pangu?
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    huu utani kwenye dini za watu haujakaa vyema.
    kuna mambo mengi sana ya kufanyia utani ila dini hapana kwani unakuwa unakashifu dini za watu.
     
  7. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we unajua kabisa dini ya ukweli ya mungu ni ya kiislamu alafu unaleta mzaa, utapata mikosi kwa kupigwa fimbo na mungu.siku moja motoni ni sawa na miaka 10 duniani ye ukiadhibiwa siku40 think about it ni mvua ngapi hiyo(40 @10=400 years kwa akiliyako ilivyokua ovyo utasema huogopi
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    duuuuuuhhhhhhh
     
  9. J

    John W. Mlacha Verified User

    #9
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    tumtumie popobawa nini?
     
  10. J

    John W. Mlacha Verified User

    #10
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    akajibiwa nini
     
  11. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na miaka mia pia ni sawa na cku moja..siogopi wala.wakuogopa hao wasemao kuwa dini ya kweli na wakati wamejaa matusi..kwani hao wanaoleta utani wa mapadri na masista huwaoni..kaseme kwa mods kama umeumwa.
     
  12. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha.2meni ziraili.
     
  13. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    anyways mimi napenda sana vichekesho maana vinaniburudisha. Na mara nyingi sijali vinazungumzia padri kuomba kutumiwa picha na video za porno wala masheikh kutukana. Kwangu ni vichekesho tu!

    Nadhani kama mtu inamkwaza basi asisome kabisa maana si ukweli! Hakuna suala la dini ni vichekesho tu!
     
  14. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,766
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Mkuu umenena kweli kabisa, lengo hapa ni kuchakesha tu na wala siyo kukashifu dini ya mtu.. Ndo maana vichekesho huwa havitaji majina halisi..

    Nimecheka sana leo, aisee!!!!
     
Loading...