Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Misikiti inapopewa vibali na kujengwa jirani na makanisa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tanzania Mpya, Oct 18, 2012.

  1. Tanzania Mpya

    Tanzania Mpya JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Jambo hili linanishangaza sana, Serikali inajua kwamba waislamu wanatafuta ugomvi wanapokuja kujenga karibu na makanisa lakini wanawaruhisu kufanya hivyo. Kuna mifano mingi tu ktk mitaa yetu, utakuta kanisa lilikuwa mahali siku nyingi na baadae jamaa hawa wanakuja na kuanza kujenga jirani kabisa na kanisa na serikali zinawaruhusu wakati wanajua kwamba hawa wanatafuta uchokozi.

    Pale Kariakoo bondeni baada ya klabu ya Yanga kuna kanisa limejengwa siku nyingi tu, lakini mwaka mmoja uliopita waislamu wakaanza kujenga msikiti hapa na hapa kabisa! Uongozi wa lile kanisa ulijaribu kupita huku na huko kuomba msaada ili jamaa wasijenge pale kuepusha shari huko mbele lkn walishindwa. Serikali ya Mtaa, mpaka kwa Mkuu wa Wilaya jamaa walikwenda lakolini nao hawakuweza kuwastopisha waislamu kujenga pale.

    Mimi naona ni mkakati wa waislamu kuwafuata wakrito kwa karibu, na bila shaka wanapaya sapoti kutoka juu bila kujali madhara yake.

    Kwa nini wanapenda kujenga misikiti karibu sana na makanisa? Kwa nini Serikali inaruhusu hili huku wakijua kwamba hawa jamaa ni wachokozi, sio wavumilivu, Mungu wao anaruhusu kuua kwa kisingizio cha kutetea imani?

    KWA KWELI NCHI YETU INAHARIBIWA NA VIONGOZI
     
  2. Pacco dE bAnGi

    Pacco dE bAnGi Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakucmamia amani ya inji hawap0 tena,wal0bak ni wenye kuangalia interest za0,,
     
  3. Tanzania Mpya

    Tanzania Mpya JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Linaonekana kuwa jambo dogo lakini ni hatari sana. Hakuna kufuata sheria nchi hii.
     
  4. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Thread yako ni ya ki comedy kama Avatar yako. Ulitaka ikajengwe mapolini? Mskiti kama lilivyo kanisa,shule, hospital ni huduma za kijamii so lazima iwe karibu na jamii.... Comedian
     
  5. S

    Sideeq JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,417
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ama kweli mlizoeshwa vibaya na Nyerere! nani kama sio Wakristo wenye mkakati wa kuwafuata Waislamu? Kariakoo ni ya akina nani?
    Umesahau juzi tu Bagamoyo mlipotumwa kupima upepo kwa kumzika maiti wenu katika makaburi ya Waislamu?...unajuwa kinachoendelea sasa hivi Zanzibar, Mtwara, Tanga, Lindi, Kigoma, Tabora, Singida na kwengineko?
     
  6. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Muhimbili hospital kuna msikiti,sipingi kuwapo kwa msikiti! ushauri wangu waondoe loud speakers ili wagonjwa wasipigiwe kelele hasa wale wenye pressure!
     
  7. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Aiseee! Kumbe kariakoo ni ya waislamu? Hiyo hati miliki ya kuwa mikoa fulani ni ya watu fulani tu imetolewa lini?
     
  8. K

    King'amuzi 2015 Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kule Mbeya maeneo ya Soweto kuna eneo Msikiti upo katikati ya Makanisa mawili,moja la kilokore na lingine la Anglican,kikubwa zaidi wanatenganishwa na fensi za ukuta kwa hali hii tuliyopo tuombe Mungu amani iendelee kudumu
     
  9. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ulifikiri kabla kuandika, na uliisoma baada ya kuandika? Kama ungefanya hivyo nahisi ungei delete.
    Yaani hiyo topic unkufanya uonekane kama MTU uiechanganyikiwa kwa udini.
    Sent from my GT-I9300 using Tapatalk 2
     
  10. Tanzania Mpya

    Tanzania Mpya JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Kwa hiyo jamii unayoijua wewe ni kanisa?
     
  11. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,736
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Loud Speaker kwani imekua simu?
    Nazo kengele ziondolewe pia ili wagonjwa wasipigiwe kelele hasa wale wenye pressure.
     
  12. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama wakristo wangekuwa na roho za visasi nchi ingeingia katika machafuko. Mfano fuatilia mihadhara ya wasilamu wanapomtukana Yesu, hakuna mkristo anayechoma moto msikiti. Kuna mhadhara mmoja msilamu alikanyaga biblia, lakini who cared. Kwa nini ni kwa sababu Mungu wa WA-KRISTO ana nguvu, mamlaka na uwezo wa kujipigania mwenyewe, ndiyo maana ya kukubali kufa ili afufuke. Tumsifu BWANA WA MAJESHI milele na milele. Ukiona mungu anatetewa ujue.....
     
  13. J

    John W. Mlacha Verified User

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    KAnisa la kipunguni B lilijengwa toka zamani sasa juzi juzi waislama wakawa wanataka kununua kiwanja cha pembeni ili wajenge msikiti .. Mungu mkubwa tukawashindwa kwa dau kuwa wakashindwa kukulinunua kwa umaskini wao ..sisi hadi sasa hivi tunachangishana ili kumalizia deni
     
  14. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Basi na makanisa yasijengwe karibu na misikiti.
     
  15. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ............hii apelekewe warioba aingize katika katiba mpya ! pia ihusishe kupiga muziki na kengele !:A S-coffee:
     
  16. S

    Solarpanel JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duh wew unafikiriaga kwa kutumia nii,eti bila aibu et kariakoo ni ya kina nani,...unataka kuipa udini hahaa,beta useme ni ya wafanyabiashara wa pande za kaskazini,
     
  17. S

    Solarpanel JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    asante sn umemuuliza maana ameniacha hoi kwa upuuz,kisa sehem alizotaja wapo kwa wingi cio tija ya kujihalalishia
     
  18. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Hii siredi ni umbea na chuki isiyo na kichwa wala miguu.
     
  19. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    hilo ndio jibu sahihi
     
  20. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Tatizo sio misikiti wala makanisa,tatizo ni nyie binadam wenye roho mbaya kufa hamtaki
     
Loading...