Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Misiba ya kadi, make-up, nguo na magari ya kifahari

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Siri Sirini, Oct 4, 2012.

  1. Siri Sirini

    Siri Sirini JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna gazeti nimesoma yani nimeishia kucheka tu, lakini ni vinatokea kwenye jamii yetu, ni kuhusu watu waendavyo misibani, mana watu wanaenda kuonyeshana nguo, magari ya kifahari, mitindo ya nywele na jinsi ya kupaka vipodozi.
    Palipo nichekesha
    wengine mavazi wanayokuja nayo msibani hayana heshima, akidondosha kitu mtihani kuokota, achilia mbali viatu alivyovaa kama ngongoti anayesubiliwa kupigiwa makofi na watoto wanaomtizama, mradi atizamwe msiba mzima. Vipodozi vinavyopakwa usoni hata wengine kulia hawawezi, nyuso zimewakakamaa, mikope mirefu kama mijinamizi, huo wanja kama amefukuzwa kwenye fumanizi, mwingine hata mtandio wa kujitanda hana, mradi aonyeshe style yake ya nywele, ukija kwa wakaka, kutwa kaning'iniza funguo ya gari mkononi, suti kali hata kama kuna jua kali gani, cm ipo sikioni mda wote, mradi muione.
    Jamani wapi tunaelekea? Tunawaiga wenzentu? Maana wao hata kulia cdhani kama wanalia, na kuvaa vimini kawaida yao,

    dah! Nimechoka, ni hayo tu wana cc
     
  2. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    Kama kuna mtu alienda kwenye msiba wa Steve Nyerere alikuwa shahidi.
    Ilibaki kidogo nimtie Kofi yule msanii anaeuza nyago Uhuru Park Bar.
     
  3. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Yani umesema kweli kabisa. Yani watu ubinadamu na huzuni hawana kabisa yani.
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Point of order:
    Kuning'iniza funguo za gari sio ufahari,ni necessity,hakuna kitu kinatoboa mifuko ya suruali kama funguo.
    Mengine uliyotaja nywele,kope,viatu etc i reserve my comment sitaki nigombane na ma darling wangu,na ukame huu nitakimbilia wapi.
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Steve Nyerere is no more?
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    shikamoo mzee Bishanga hadi na za pikipiki huwa unaning'iniza pia (funguo)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    alikuwa ana maanisha kanux ndugu..
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Labda uwe ni kipocho maalum cha kuwekea funguo,vinginevyo haifai kuzitia mfukoni.
    Kwani funguo za pikipiki zikoje?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Siri Sirini

    Siri Sirini JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    no, ni msiba wa mwanaye.
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mungu ailaze roho ya mwanae mahali pema peponi,Ameen.
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kafa lini huyu
     
  12. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    Hapana,
    Ni mtoto wake ndio amekufa,
    aliishi siku 2 tu baada ya kuzaliwa kwa yule mkewe Maria.
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema pemoni
     
  14. Siri Sirini

    Siri Sirini JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wengine wanafanya sifa, mradi tumuone ana gari, kaning'iniza mifunguo kibao
     
Loading...