Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mishikaki kwa MFOJO

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, Aug 11, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    Mishikaki ya kwa Mfojo huko Tabata imekuwa gumzo. Watu wanaisifia sana na Juzi Mfojo mwenyewe alikuwepo radioni Clouds na kasema anauza hadi kilo 200 kwa siku.
    Jamani wenye ushuhuda na utamu wa mishikaki hiyo atuelekeze huyo Mfojo anapatikana Tabata ipi ili nasisi wengine tukaionje this weekend
     
  2. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Segerea Dadiito.

    Nilikula hii mishkaki 3 yrs ago na ilikua mitamu sana. kumbe mpaka leo ipo?
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    jamani mbona kuamshana tamaa na swaumu yote hii?
     
  4. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani naogopa kula mishikaki siku hizi tangu nisikie kwenye Kazi ni kazi ya Bonge, huko mburahahti kuna mishikaki ya Nyau. lol! mnisamehe bure wala mishikaki.
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Napenda mishikaki ila kwa huyu jamaa siwezi kula, jina lake linatia kinyaa.
     
  6. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2011
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,017
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Hahaaha,
    Mimi mfojo simfahamu lakini namsikia tu na hapo Tabata anakouza mishkaki napafahamu.
    Lakini kuna jambo ambalo nami siwezi kulidhibitisha. Huyu bwana kabla alikua mwenge (mori road) karibu na kwa Kakobe.
    Wanaomfahhamu vizuri wanasema ana nguvu zisizo za kawaida (mimi zisifahamu) lakini pia hiyo mishikaki yake ina ualakini
    sana kutokana na nguvu hizo alizonazo. Wapo waliomjaribu (waliotoa taarifa hizi) wakaona majani badala ya nyama nk.

    Mimi nimepta taarifa hizi kwa vijana waliofanya nae kazi mwenge lakini ni za chuki am wivu siwezi kuzidhibisha unless kama kuna
    mtu mwingine anaweza kutupa taarifa zaid.

    Jambo moja ambalo walinistua nalo na naomba tulifanyie kazi. Huyo bwana hua ananunua nyama wapi na Kilo ngapi kila siku
    tushirikiane kupata jibu
     
  7. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    kama anawalisha watu majani yenye ladha ya nyama basi anafanya vizuri kwani kiafya mboga za majani ni nzuri kuliko nyama.
     
  8. dorin

    dorin Senior Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 29, 2010
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo ni kali aisee.

    Nasikia ukiwa Mzima katika ulimwengu wa roho utaona Mengi.

    1. Vijiko vya mama ntilie wengi ni mikono ya watu.

    2. Mara nyingi kwenye madaladala kuna Mtu ana msukumasukuma Driver Kusababisha ajali.

    3.
     
  9. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Jamaa kiukweli anatisha ktk kazi hii ya kutengeneza mishikaki ya ukweli na kila Bar anayohamia inafunga watu kumfuata yeye. Imani za kishirikina hazipo kabisa isipokuwa ni utendaji wake nzuri ndio unaweza kuleta hisia mbaya haswa kwa wale watu wenye wivu wa maendeleo na Bidii za wenzao. Namfahamu mshikaji tangu miaka ya 1994 ikiwa huko huko segerea wala sijawahi kusikia kuwa amewahi kuwepo sehemu nyingine zaidi. Kwasasa anapatikana Tabata segerea kituo cha CCM amezungukwa na Bar kama tatu hivi, watu wakitafuta riziki kupitia huyu jamaa maana anawashika sana watu.
     
  10. S

    Sweet Mother Member

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Anapatikana Segerea Chama, na nijuavyo mimi anafuata nyama Vingunguti machinjioni
     
  11. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni noma, kuna mama yangu mkubwa ana kaa mitaa ile, huwa tunaenda hapo kila nikiwepo huko
    mitamu sana, ajabu haina maviungo mengi
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Kuna mzee mwingine alikuwa anauza samaki wa kukaanga ilala, anakata vipande vidogo vidogo. Watu walikuwa wanajaa hadi pa kupark hakuna.
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Back to Topic!;-)
     
  14. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    hebu nijiendee zangu huko kwa MFOJO akanifojoe baada ya futari
     
  15. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Isije ikawa kama yalee ya chapati za Magomeni ambazo watu walikuwa wakizifungia safari toka kila kona ya jiji...siri ikajafichuka, kumbe mti wa kusukumia chapati ulikuwa unafanyiwa kisichoelezeka na watu walivyobaini hilo jamaa akahama mji
     
  16. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,146
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Hahahahaha! Nimecheka mpaka basi, biashara zingine zina mambo aisee!
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Istighfar (also Astaghfirullah or
    Estagfirullah) (Arabic: &#65159;&#65203;&#65176;&#65232;&#65236;&#65166;&#65197;), is the act of
    seeking forgiveness from God
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    mishkaki ya mfojo ni noma babu
     
  19. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Hii mishikaki na chips mayai ndio inaletelea low battrey kwa wanaume wa Dar es salaam
     
  20. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,029
    Likes Received: 6,716
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    NJOONI BANA MI SHAV LIMENONA KISA KWA MFOJO!! ASE MISHKAKI YAKE KIWANGO BANA!
     
Loading...