Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mishakaki ya Paka

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mlachake, Mar 16, 2011.

  1. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Mlio sikiliza power breakfast Leo najua Mmeipata vizuri.
    Jamaa mburahati kauza mishkak ya paka for the last four years!
    Amekiri kwa siku anauza paka wanne na kuendelea.
    Hivi huyu jamaa hawezi chukuliwa hatua zozote za kisheria?
    Jamni hii inasikitisha!!
     
  2. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani ameweka kizizi cha paka? Unajua kazi ilivyongumu kumkamata paka? Tena wanne kwa siku..hio nimekataa.
     
  3. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    jamani, dunia inakoelekea ni kubaya,,,,huyu jamaa achukuliwe hatua kali sana za kisheria,,,, anacheza na maisha ya watu, na imani zao pia,,, this is very dangerous
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nyama ya paka tamu sana, watu kibao washaibia!
     
  5. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    kulingana na maelezo ya muuzaji watu wamekua wakiipigania sana
     
  6. A

    ANNASTACIA Member

    #6
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    its true kabisa nimemsikia mwenyewe anhojiwa na wakati anawauwa anawaweka kwenye gunia na anawafunga miguu yote na kuwa waya anawapiga nao, ila yeye hali wala familia yake yeye na mkewe na watoto wanne hawajui na hapeleki hata nyumbani hiyo mishikaki ma anaingiza 25,000 to 30000 Tshs per day, imagine!
    na anasema mapaka wazuri ni wa upanga they weigh up t0 6kg na wengine anawatoa manzese.
     
  7. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    ndugu jamaa katoa maelezo anavyomkamata huyu paka. Akipata wawili ana carry foward mpaka siku inayofuatia ndio anatengeneza hiyo mikshkaki.
     
  8. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa ni hatari ila kwa kuwa kiingiacho si najisi bali kitokacho haina taabu sana katika hilo,kuna vyakula vingi tunakula bila kujua ni vya wanyama gani na vinatoka wapi hivyo kama watu wanakula huku hawajui na haiwadhuru sioni kama kuna tatizo katika hilo.
     
  9. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mbona waasia wanakula kila kitu? sisi bado tunachagua.

    kwa wauza mishikaki wa bara asia unaelezwa kabisa kuwa hii ni ya paka, hii mbwa, hii mbuzi , hii kuku, hii punda, hii pweza nk, unachagua mwenyewe
     
  10. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kama waliokula hawakupata madhara hakuna tatizo aendelee na biznez yake tu
     
  11. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    nimemsikia akihojiwa leo na ameelezea vizuri namna anavyowapata hao paka
    nadhani c vizuri kumlisha mtu kitu bila kuelezea ni nini unampa kwani masuala ya kiimani yanatofautiana
     
  12. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Ye ye ye ye ye ye!!!!! Duuuuuhhhhhh! Kumbe ndio maana paka wa watu huwa wanapotea tu maskini kumbe kuna biashara???? Kasheshe wala mishkaki.
     
  13. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Nguruwe mnakula, Mbwa iringa watu wanakula, nyoka watu wanakula, panya watu mnagonga haya na Paka kuleni tu simnasema haramu ni kinachorudi?

    Mwisho: Its true hiyo taarifa imewaharibia sana wauza mishikaki, itawapotezea mauzo ile mbaya. Imekuwa kama isue ya Manyoya iliwafanya ombaomba wapate tabu sana.
    Mamlaka zinazohusika tunaomba zifanye kazi yake kumshughulikia huyu jamaa kwani wengine imani zetu zinatambua kuwepo kwa vitu haramu.
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,641
    Trophy Points: 280
    ndugu pole sana labda huyo n 1 wa 100 wanaouza hizo bidhaa..kama umekula nyama za afrikasana pale sinza pole sana sana sana na nakushauri ukimbilie kwa babu kama bado aijafukuta sumu yake
     
  15. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Cha msingi nadhani ni je anawaambia wateja wake kuwa ni mishikaki ya paka kabla hawajanunua? Kama hilo lipo wazi kwa mteja na kwa utashi wao wananunua na kula then sion tatizo kwa muuzaji.

    Nyama, nyama, nyama!....Nyama!
    Ya paka?...
     
  16. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    kwa wale mnaokula nyama pale mombo on your way to Moshi mnalo pia.
     
  17. I

    Isantondo Member

    #17
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Huyo jamaa kweli mjasiliamali, haangalii hata athali kwa raia wengine!
     
  18. m

    mTZ_halisi Member

    #18
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 26, 2007
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimemsikia hajaniconvince...
    huyo anataka airtime tu.... eti namwita nyau nyau wanakuja kisha nawafunga mikono na miguu... nawakanyaga tumboni na kuwachinja... jamani paka ni jamii ya chui na simba... akisense hatari habari yake utaiona... huyo jamaa hana lolote, hao hawako serious
     
  19. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mhhhhh mie simo :behindsofa:
     
  20. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hv radha ya nyama ya paka na mbuzi ni sawa??yaani habari hizi zimenishtua sana
     
Loading...