Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mishahara yenu ninyi na familia sie ni pamoja na wanaoomba omba misaada mjue hili-bi kiroboto makind

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Feb 1, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kama tutaendelea hivi sidhani kama tutafika
    anna makinda nani aliewahi kukuomba pesa mpaka ukasema ati sisi tunapewa mishahra sababu ya familia
    ninyi mnakuwa na shida sababu mnaombwa na wananchi...hivi wakati unajitayarisha kugombea ubunge uliaga unagombea ubunge kwa ajili ya baba na mama yako mzazi ama na familia yako

    mlikuwa amjui mmeenda bungen kuwakilisha watanzania waliowachagua jamani???
    Hivi kwa nini mchukue dhambi za watanzania we makinda unakaa dar muda gani mpaka uende huko
    kwenu kugawa pesa..we umekuwa mimpesa ama mitigo pesa???umeomba ubunge ukamtunze mwanao pekeyake
    mbona hivyo we mama unantutia kichefu cchefu ati

    aibu yenu aibu yetu 2015 na nyie wapiga kura somen nyakati timueni wapuuzi kama hawa..kwenye katiba kuwepo na kipengele cha kutimua wabunge kabla ya muda wake kama afanyi kazi ...unaombwa na wangapi mama na vipi wanaomba vipi unagawa vipi unawanyima??
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Hivi mungu watu kama hawa kwanini usiwadake pale ruvu ama kibaha sehemu yetu jamani tuachane na makelele haya??
     
Loading...