Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mishahara ya wana tume

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by nunge boya, Jul 3, 2012.

  1. n

    nunge boya Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani hivi hii mishahara ya wana tume ya kukusanya maoni ya kuandikwa katiba mpya wanastahili au imepitiliza kiwango cha kawaida?
     
Loading...