Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mishahara ya walimu na viwango vya elimu yao(mwalimu)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mchafukobe, Sep 26, 2012.

  1. mchafukobe

    mchafukobe JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 371
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Naombeni kufahamu mshahara anaolipwa mwalimu mwenye
    *certificate

    *diploma

    na

    *degree
     
  2. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Inakupasa hufanye research ndugu maana

    au kama vp walimu watoe data hapoo

    mjadala ufungwe maana daah,

    hii nakupa roughl au kwa zaman flan nilivyokuwa nafaha

    *certificate = 250,000/=
    *diploma = 300,000/=
    *degree = 400,000/=
     
  3. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Oya wakuu thread kama hii ipo jukwaa la nafasi za kazi nendeni kule mkasearch mtaikuta..
     
  4. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    i.5kb
    degree ni 532,000= basic salary
     
  5. Super Sub Steve

    Super Sub Steve JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 6,630
    Likes Received: 401
    Trophy Points: 180
    nipo mwka wa pili kazini diploma basic yangu ni 378000 take home ni 312000
     
  6. mchafukobe

    mchafukobe JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 371
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    10x ma great thnker
     
  7. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ualimu ni janga la Taifa
     
  8. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kaka una akili utafikiri mchwa, ni kweli kabisa
     
  9. Kipilipili

    Kipilipili JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    mkuu miaka 2 imetosha,nenda kasomi pz,utazeeka na hyo chaki ohooo!
     
  10. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    dah serikali inawapunja walimu yaaani 312,000/-,yaani hata polisi formfour bila ujuzi amemzidi mwalimu kwa mapato lazma walimu wagome ili wasiendelee kundi lisilo na maslahi
     
  11. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Hivi mkisema basic salary mnamaanisha gross package au?
    Vp kuhusu house allowances, medical,airtime, transport allowances etc,
    maana hizo allowances zina mchango wa kuongeza mshahara
     
  12. o

    obwato JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 1,191
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Usijifanye sio mtanzania na si vizuri kuwakejeli waalimu, Mungu akikupa kikubwa mshukuru na uwatazame kwa jicho la huruma walio chini. Ki ukweli hawatendewi haki lkn watafanyaje? Walijaribu kufurukuta mkuu wa mbayuwayu kawabana mahakamani. Wanapaswa wajikomboe kwa kubadili system wasiendelee kuruhusu kanga, fulana na skaf ziwatese kwa miaka mi5 mingine.
     
  13. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hivi kwa nini unafikiri walimu hawataki kuacha ualimu japokuwa mshahara mdogo kwa walimu wa sasa ni raha tupu unafanya mishe zako unavyotaka likizo unajipa mwenyewe ni kazi gani ya serikali au private una chance ya kuondoka bila ruhusa muda unaotaka na usiulizwe walimu wengi kwa nchi hii wana nyumba zao japokuwa mshahara mdogo na mikopo walimu siku hizi wengi wamejiajiri wanaendesha tax,bodaboda nani mwenye hasara na watoto wao wengi wanasoma shule nzuri tu
     
Loading...