Mishahara ya walimu juu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mipale Steve, Jun 20, 2013.

  1. M

    Mipale Steve JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2013
    Joined: Jan 26, 2013
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .WARAKA NO M/D20/CL524....... YAH.MABADILIKO YA MUUNDO WA UTUMISHI NA MADARAJA KWA WAALIMU. ..................Waraka huu kuanza kutumika tar 1/7/2013 na sivinginevyo.hakikisha unatoa ushirikiano kwa wahakiki kutoka hazina kuu.muundo mpya utakua kama ifuatavyo certificate wataanza na Tgts D1=532450 Diploma Tgts E1=692741 Digree Tgts F1=852425 ,Source halimashauri zote TANZANIA,Ofisi ndogo za hazina kwenye kila halmashauri,na kwa makatibu tawala wote wa mikoa.
     
  2. Z

    ZABRONE JUSTINE JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2013
    Joined: May 19, 2013
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maigizo tu hayo! mi kuamin had tupate initials zetu,sote!
     
  3. CHIKITITA

    CHIKITITA JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2013
    Joined: May 1, 2013
    Messages: 450
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hiv huu uzushi nani kaanzisha,siku walimu wakienda kwenye ATM wakakuta sivyo, tutegemee misiba mingi
     
  4. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2013
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,989
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    hivi waalimu ni wa msingi na sekondari tu?
     
  5. koplo

    koplo JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2013
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtangoja sana
     
  6. M

    Mipale Steve JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2013
    Joined: Jan 26, 2013
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi mwenyewe nimeambiwa na afsa elmu but cjaamini hadi nioni.
     
  7. M

    Mipale Steve JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2013
    Joined: Jan 26, 2013
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mishahara hailipwi kwa kuangalia n mwl wa pr.,secondar au vyuo vya ualimu mishahara inalipwa kwa madaraja yaani tgts
     
  8. M

    Mipale Steve JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2013
    Joined: Jan 26, 2013
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daaa kweli!
     
  9. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2013
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,989
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    hujajibu swali, nimeuliza waalimu ni wa msingi na sekondari tu? sijauliza habar ya mshahara
     
  10. M

    Mipale Steve JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2013
    Joined: Jan 26, 2013
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata wanaofundisha vyuo vya ualimu na maendeleo ya jamii wanahusika pia coz hao ni walimu pia
     
  11. Super Sub Steve

    Super Sub Steve JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2013
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 6,058
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 48
    kwa hiyo we umezunguka halmashauri zote Tanzania mpaka ukasema source ni halmashauri zote
     
  12. KATUMBACHAKO

    KATUMBACHAKO JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2013
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    weka huo waraka hapa.NO Research ,NO right to speak/write
     
  13. s

    sabufa Senior Member

    #13
    Jun 21, 2013
    Joined: Apr 21, 2013
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo E1 na F1 mbona ni ndogo.Kwa sasa E1 ni sh.720,000. na F1 ni sh.930,000.Sasa inamaana mishahara itapungua?.
     
  14. J

    JB MUNA JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2013
    Joined: Dec 24, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Nimefuatilia katika halmashauri hakuna huo waraka!Wewe umetoa wapi huo waraka?Hata wizarani nasikia wametoa taarifa walimu wasihadaike na huo waraka feki.Weka link ndo tutakuelewa vizuri!
     
  15. n

    nyegele Member

    #15
    Jun 22, 2013
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimefuatilia katika halmashauri hakuna huo waraka!Wewe umetoa wapi huo waraka?Hata wizarani nasikia wametoa taarifa walimu wasihadaike na huo waraka feki.Weka link ndo tutakuelewa vizuri!
    Angalia usije ukatolewa kuxha shauri yako.
     
  16. K

    Kidonya N. Senior Member

    #16
    Jun 22, 2013
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Kazi kwelikweli. Mwalimu ni zaidi ya kufundisha yangu macho
     
  17. minda

    minda JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2013
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tgts yaani mishahara ndio walimu and vice versa. kwa hiyo alichokujibu mkuu ni sahihi kwani kuna walimu wa diploma na digrii ambao wapo msingi hivyo walim wanaohusika hapa ni wote hadi ttc walioajiriwa na serikali tu.
     
  18. L

    Lyimo crisy Member

    #18
    Jun 22, 2013
    Joined: Jun 12, 2013
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni tanzania au???
     
  19. M

    Mipale Steve JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2013
    Joined: Jan 26, 2013
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kaka kwa kunisaidia kumwelewesha zaidi.
     
  20. m

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2013
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,139
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 38
    hata maafsa wote wa elimu ni TGTS
     
  21. Grenvil

    Grenvil JF-Expert Member

    #21
    Jun 23, 2013
    Joined: Feb 6, 2013
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mutalia muende na matumaini hayoo muone
     
  22. M

    Mipale Steve JF-Expert Member

    #22
    Jun 23, 2013
    Joined: Jan 26, 2013
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani wao sio walimu??
     
  23. Gamlemilwe

    Gamlemilwe JF-Expert Member

    #23
    Jun 23, 2013
    Joined: May 26, 2013
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Hizo ni ndoto pasipo kusinzia/ usingizi.
     
  24. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #24
    Jun 23, 2013
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 594
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Never happen in Tanzania. Walimu sio kipaumbele cha nchi
     
  25. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #25
    Jun 23, 2013
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 7,892
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 48
    Afadhali umenisaidia kusema....i was puzzled nanikawa sielewi mantiki ya mshara huku umepungua..
     
  26. S

    Sugar-a JF-Expert Member

    #26
    Jun 24, 2013
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Waraka huu ni wa kule nchini botswana
     
  27. V

    Viscom JF-Expert Member

    #27
    Jun 24, 2013
    Joined: May 23, 2013
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila jambo lina majira na wakati wake kwani mwisho wa mwezi ni mbaliiii!tutaona tu
     
  28. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #28
    Jun 24, 2013
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Hata mimi nimeongea na mtumishi mmoja wa Halmashauri ya mkoani Njombe, ameniambia ni kweli. Ila sikukumbuka kumuuliza kuhusu nakisi ya F1 (itayotarajiwa) na F1 ya sasa.
    Chonde chonde Waalimu msianze kukopa, kisha ikawa 'changa la macho', kwa kuwa japokuwa unaanza mwezi Julai, watumishi wote watapaswa kubadilishiwa mfumo, na hii ni baada ya wao kupeleka vyeti (hususani wale ambao hawajapeleka vyeti vya Elimu zao) .
     
  29. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #29
    Jun 24, 2013
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 8,070
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 48
    Unaposema mishahara juu una maana gani

    Unadhani hivyo viwango vitamaliza matatizo?
    Jaribuni kuwa wakweli si porojo tu,serikali
    hapo inataka kuwapumbaza ili yale ya msingi
    msidai kamwe.


    Najua baada ya malipo hayo lazima mtadai
    maana huwa pesa haijai ndoo
     
  30. m

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #30
    Jun 25, 2013
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,139
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 38
    unachangia nini ssa kama hujui tofauti ya mwalimu na afsa elimu? wengi hamjui mwalimu si afsa elimu. shule za msingi

    walimu ndio wanapatikana huko, akipata daraja la juu anakuwa afsa elimu. sekondary wote ni maafsa elimu elewa hivyo
     

Share This Page