Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mishahara ya Wake Zetu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkusa, Sep 25, 2012.

  1. Mkusa

    Mkusa JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wakuu,
    Hebu na tu shee Experience zenu especialy nyie wenye wake wanaofanya Kazi namna Pato linavyokuwa Distributed Home.
    Nataka ku Draw Bonge moja la Conclusion hapa Kwangu
     
  2. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,126
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kazi nifanye mimi mshahara umdiskasi nyie akhu!mtuache na mishahara yetu!
     
  3. Mkusa

    Mkusa JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ah, mie nazungumzia Gawiwo la Pato linakuweje ikiwa na Shem nae anafanya kazi
     
  4. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ukijua mshara wake wewe ukusaidie nini? kama sio unaa uo, kama akipenda atakuambia mwenyeweeee
     
  5. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Anataka kujua pato lenu wewe na mme wako mwisho wa mwezi linagawanywa vipi katika familia? SnoWhite wewe mshahara wako je unaishia kununua nguo na vipodozi! Mbona mapovu...
     
  6. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    huyo mwanamke wewe umemuoa ili umtunze na kumpatia mahitaji yake yote hata kama anafanya kazi. Pesa yake including mshahara ni mali yake na huna mamlaka yoyote juu yake. Ukitaka uanze kujisikia inferior kwa mkeo anza kumtaka mkeo achangie matumizi/mahitaji ya kwenye nyumba yako. Halafu mwanaume kidume kweli haangaiki na pesa ya mke wake!!!!!
     
  7. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mmh, kumbe mko wengi msiotaka kuchangia pato la familia!
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,115
    Trophy Points: 280
    kipato ni mazungumzo na makubaliano, Mke anaweza kukubali au kukataa, inategemea na mnavyokubaliana, kumbuka wewe ni kichwa cha familia, (hii kimjini mjini)

    (kiuhalisia ) inazegemea vila mtakavyopanga na jinsi mlivyojijenga toka mwanzo......

    (ushuhuda)
    1. Mnaweza kuamua mama atunze familia na mshahara wa baba ukatumika kwenye ujenzi (ila hutegemea nani ana kioato kikubwa)

    2. Au mkagawana majukumu kuchangia sawa kwenye shughuli za maendeleo

    3. Au kwa wanaumme ambao hawataki kutumia pesa za wake zao kutegemea na male ego zao, mshahara wa mke hajihusishi nao, atajua jinsi ya kuutumia ashimdwe mwenyewe..

    4. Kuna ambao mambo makubwa hufanya mume kama ujenzi, ada, misosi, nk na mambo madogo ambayo huwa ni mengi ndani ya nyumba na yanayokula fedha kidogo kidogo kwa wingi anacover mke kama nguo za watoto, mume hg, matatizo
    ya ndugu wa mke na mume, sukari, chumvi, sokoni, mboga, umeme, maji, hg, mlinzi, shambaboy, n.k

    ZINGATIO
    pangeni vile mpendavyo na mnavyoona inawafaa, kutegemeana na malengo yenu na kipato cha kila mmoja na majukumu ya pande zote mbili... Ila Kumbuka mpange muwezavyo bado jukumu la kumpendezesha mkeo ni lako, hela ya saluni, perfume nk loh......uanaume kazi...
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,793
    Likes Received: 2,194
    Trophy Points: 280
    mimi kwangu ipo hivi.....pesa zake ni zetu wote.....zangu tunatumia mara moja moja.....
     
  10. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nahisi na mimi nitakuja kuwa kama wewe, now am single seacher
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Hapa leo ntakuwa mkali utadhani sio mama wa nyumbani. Nawasikiliza, afu ntawasikilizia!
     
  12. data

    data JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,657
    Likes Received: 1,548
    Trophy Points: 280
    wewe mie nshajua unachotaka sema...

    sasa mie nakwambieni nyote...mwanamke mwema ni yule ambaye wala hana shida na pato lake ...achilia ATM card lazima mwisho wa mwezi ibaki kwa mume.. mwanamke anabaki na kiasi cha mboga na saloon tu..
    Ikumbukwe kuwa mme ndio kichwa cha nyumba....

    tuacheni tujenge familia.
     
  13. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapa kuna watu watatokwa na mapovu tu coz hili sawala linahusu ATM!!!

    hapa kuna mtihani sana, wanaume roho huwa zinauma sana, ila wanavumilia.
     
  14. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,049
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Yaani mi nawaonea sana huruma walio kwenye ndoa,utakuta mamaa anafanya kazi ila mwanaume ndo anatoa mpaka michango ya kitchen party ambazo hata wahusika hawajui....halafu siku bange zako zikutume kuwa umechoka unataka kum-divorce huyo mwanamke ndo utajua kuwa hapa town kuna wadada wanasheria wanasubiri wavuta bange kama wewe ili na wenyewe waendeshe Spacio zao.
     
  15. kipusy

    kipusy JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 509
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    mmhh nasikiliza
     
  16. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,858
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    It is a stresssfully experience, wanawake wanatofautiana try your card but as for my wife I have just decided to be a man and take care of the family, if she goes to salon with all her salary it is okay, tired. Hii midudu Ni mibinafsi.


    QUOTE=Mkusa;4696862]Wakuu,
    Hebu na tu shee Experience zenu especialy nyie wenye wake wanaofanya Kazi namna Pato linavyokuwa Distributed Home.
    Nataka ku Draw Bonge moja la Conclusion hapa Kwangu[/QUOTE]
     
  17. Paloma

    Paloma JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 5,344
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    uttoh2002 inaonekana roho inakuuma sana mpk ukawaita 'midudu'. Lakini mwenyewe si umesalimu amri! Chezea midudu weweee
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Utasearch milele kwa mwendo huo. Dunia na style ya maisha imebadilika sana japo wadada wengi hawapendi kulikubali hilo
     
  19. mtoto mpole

    mtoto mpole JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaha pesa za mkeo wewe mwanaume za nini?hizo ni dalili za kukwepa uwajibikaji..mambo ya kutunza mke na familia ni la kwako aisee acheni kukwepa majukumu nyie wanaume wa dot com
     
  20. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Mishahara yenu! Basi mrudi kwenu mkale mishahara yenu!
     
Loading...