Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mishahara Ya Wabunge Wa Kenya

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by Superman, Feb 15, 2011.

  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    This is AFRICA
     
  3. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa kuna namna hapo. Isije ikawa kuna pesa za wafadhili hapo.

    Kenya ni Nchi masikini sana ikilinganishwa na USA. Iweje walipwe zaidi ya USA Senator?

    Nadhani wana Wabunge kama 207 au zaidi ina maana in 5 years watalipwa karibu USD 250 Millions.

    Sijui ni lini viongozi wetu wa Africa wataacha kuangalia maslahi yao binafsi wakati wananchi wao wanakufa kwa njaa, kukosa matibabu, elimu duni nk.
     
  4. A

    Antlog Member

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh, this is interesting kwa kweli
     
  5. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    People's power is the only total solution.
     
  6. GreedyKenyan

    GreedyKenyan Senior Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    1.2 million Kenyan shillings per month for 222 MPs is around 3.2 billion Kenya shillings per year. With a national budget of 600 billion shillings thats like 0.005% of the budget. unafikiri sisi ni maskini kama nyinyi? Yea watu north eastern wanakufa njaa but in Trans Nzoia wakulima bado wana mamilioni ya magunia ya mahindi wanangoja bei ipande.
     
  7. Drifter

    Drifter JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 1,602
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    I'm not sure if you're mocking us "poor" Tanzanians or just being sarcastic. Anyway, the issue is not about comparative wealth but about rationality and the show of good and caring governance. Neither Kenyan nor Tanzanian leaders have adequately reflected those virtues in their relation to their citizenry when it comes to utilisation of public resources. All you see is irrational self-centerdness and graft at grand scale.
     
  8. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    No, hamko poor kama sisi bali ni matajiri kuliko USA.

    Mwenye akili aambiwi fikiri.
     
  9. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kila la kheri with your sarcasm view you think it is fair wakilipwa hizo pesa where is the value for the money?
     
  10. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa package kama hizi haishangazi kwamba kila mtu anakimbilia kwenye siasa these days
     
  11. Mhoja

    Mhoja JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni mshahara wa kawaida.
     
  12. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2011
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    I doubt kama wewe ni Mkenya mwenye uchungu na Nchi yako.

    Wanaharakati wote wa Kenya they are making noise about this . . . I wonder what is your interest on this.
     
  13. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    Jesus My Lord, uuuhM!! na hapa bongo ni ngapi, comparison? weee hii inatisha!!! hapo bado hajawa waziri! lakini tubapiga kelele kwa sababu hatujawa na njia ya kuzuaccess au, Je kama kweli ww mwana JF ungekuwa ni ww, ungekataaa, kweli una uzalendo huo? nayakumbuka maneno ya Kardinali Pengo, Kuwa watu tunapiga sana kelele ufisadi, lakini unweza kuta hatujapata nafasi, na huende ss tunaopiga kelele ufisadi tungekuwa hatari zaidi!!

    MM naona wapokee lakini asilimia 30 ya fedha hata 50 aiseee ni nyingi, wapeleke kujenga madarasa na kuajiri waaalimu, kuwapa motisha waalimu elimu ipande.... kwa hilo sitaona wivu sana na Kodi yangu

    Mtu wangu nakatwa kodi karb laki 2, kila mwezi halafu uggggggHHHHHH!!! waatesea na wa...... wa huko DDM, (some lakini) kama sio kweli mbona wanajaa sana huko ddm wakati wa vikao!!

    Mama wee!!
     
  14. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    I am not surprised with this, its Africa everyone either from ruling party or opposition parties looks after personal interests first
     
Loading...