Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mishahara ya viongozi wetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sungurampole, Jun 25, 2012.

  1. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii inanikumbusha swali la yule kijana wa(form I) Ukerewe kwa aliyekuwa waziri Mkuu wakati huo: Mnapotuhamasisha tusome mbona tunaona mkipeana tu mlundikano wa vyeo?

    Sasa najiuliza hivi viongozi wenye vyeo viwili au zaidi wanalipwa mshahara kwa kufuata uataratibu upi? Mfano ni mbunge anapokuwa waziri au mkuu wa mkoa.
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    analipwa mshahara wa uwaziri au ukuu wa mkoa na stahili nyingine za uwakilishi kama mbunge.
     
  3. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Na stahili za uwaziri au ukuu wa mkoa hapati au?
     
  4. i

    iseesa JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kuna alie karibu na Mh Christine Ishengoma (Mkuu wa Mkoa na Mbunge) amuulize atujulishe jamvini
     
Loading...