Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mishahara ya upendeleo kwa baadhi ya sector

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by UNIQUE, Jan 31, 2012.

  1. U

    UNIQUE Senior Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati wa Nyerere tuliumia wote. Sasa hivi serikali hii hii inalipa hela ndefu BOT, TRA ETC. Tatizo serikali inadhani watu hwafahamu. Kumuka aliye BOT alikuwa Class mate wangu ananiambia wanavyopiga hela. mimi dr naenda night call kwa 10,000/=. Jamani kama una degree HUMAN MEDICINE u are so potential kufanya mambo mengi uraiani. HUKU FANI NYINGINE ZIANHITAJI COMMON SENSE TU. MFANO KUWA TELLER BANK, UNAFUNDISHWA WIKI 1 TU UMEJUA.
    HIYO NAFASI YA PINDA IKO WAZI TOKA ALIPOLIA. WAZIRI MKUU UNALIA! AENDE NYUMBANI AKALIE. MADAKTARI WAPEWE HELA NDEFU NAO MBONA WENGINE WANAPEWA!
     
  2. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Acha umbea ukitaka tuchangie hoja yako kwa vizuri ulitakiwa uweke data za hao wengine wanalipwaje na madakatari wanalipwaje ili nasi tuone uhalisia wa mambo kuliko hivi ambapo yaonyesha km hoja yaki daku daku hivi.

     
  3. k

    kiche JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sina uhakika kama wewe ni daktari kama ulivyosema,mtiririko wa taarifa yako unatia shaka auendani na mtu aliyeenda shule,lakini kama kweli wewe ni dokta samahani,ila nimefanikiwa kuondoka na jambo moja kuwa kuna utofauti wa mishahara,wakuu tunaomba tuweze kupata data kamili za mishahara kwani tunaweza kuwa na mawazo hayo kumbe na hao tunaofikiria ni maneno tu,mtakumbuka wakati serikali ilikuwa inasema madaktari ni watu wanaolipwa vizuri sana,walipotamka ikawa ni kichefuchefu,ajabu ni kuwa malipo mazuri sana ni laki 7,take home laki 5
     
  4. m

    mtanganyikaa Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ndo tanganyika bwana kila kitu ni upendeleo, we hushangai wapemba kupendelewa hadi kukalia ikulu ya magogoni. au wabunge wa zenzi kulipwa na watanganyika huku ikishindwa kulipa vizuri ma dr wa tanganyika we vipi?
     
  5. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,348
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Tatizo la viongozi wetu karibu wote walio na madaraka makubwa ni wavivu wa kufikiri!. Hata historia zao huko nyuma zinaonyesha kuwa walikuwa vilaza wakubwa darasani hata kwa masomo laini! Hivyo wametengeneza syndicate ili kuwakomoa wale walioonyesha uhodari na bidii katika masomo. Kwa kuwa wako katika sehemu za maamuzi kama kutunga sera na kupanga mishahara basi wakati wote wanajipendelea. Angalia wanavyojilipa BOT, Bandari, TRA na ngazi za mishahara za maofisa wa utumishi!
     
  6. fikrapevu sungura

    fikrapevu sungura Senior Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lete data za uhakika wanazolipwa hao rafiki zako.
     
  7. w

    wamwala Senior Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo ni uvivu wa kufikiri wa viongozi wetu akili zao wamehamishia kwenye masaburi
     
Loading...