Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mishahara ya serikali?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kabye, Nov 24, 2011.

  1. k

    kabye JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba msaada kwa yeyote mwenye ufaamu kuusu ili plz. TGSS 12, NI SAWA NA SHILINGI NGAPI NGAZI YA MUSHAARA WA SERIKALI?
     
  2. k

    kabye JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Au tgpss 12?
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    mimi sijui!
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    hebu angalia upya hiyo scale ya mshahara then uulize upya. Au pengine ni ofisi gani ya serikali unayotaka kujua hiyo scale yake ya salary mkuu?
     
  5. k

    kabye JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa lakini mi najuwa kuwa serikalini iyo grade nazani ni costant so TGSS12 NI KIASI GANI? WJF
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Labda kuna ktu hukijui, seriaklini kuna category tofauti za mishahara. km madaktari, walimu wa vyuo na sekondari, wafanyakazi wa agencies kama tra, tanapa, wote hao viwango vyao vyamishahara havifanani, kwa hiyo we sema uko sekta ipi ili ueleweshwe maana hiyo scale in walakini, hebu iangalie halafu uliza tena, kuna kitu umekikosea kwa hizo herufi, TGTS, PUTS, TGPS nk ndio scale sahihi na sio hiyo TGSS. Usiwe mbishi angalia utakuwa umedesa sivyo mkuu, hapo umedesa 'fugu' mkuu.
     
  7. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Safi mwelimishe atambue kuwa ni TGTS sio TGSS
     
  8. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    TGSS/TGS ipo kwenye salary scales za serikali kama ilivyo kwa TGTS na nyinginezo. Ila alichokosea ni kwamba kuna daraja ameruka hapo yaani inaweza kuwa TGS B 1, TGS D 12, TGS F 12 n.k
     
  9. k

    kabye JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa wa kuu, mi nimesoma chuo KIKUU UCLUS/ARDHI, nina 1st degree je, mushara wa kuangia ni ngazi gani pia ni sawa na t.shilingi ngapi?, plz naomba mchanganuo, niayo tu but apa tunaelimishana kisera not otherwise!
     
  10. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    mhhh huyu atakuwa anafuatilia kiaina mshahara wa mke/mume wake sio bure
     
  11. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Uclas = 7 years ( Std I-VII) + 4 years ( Form I -IV) + 2 years ( Form V -VI) +4 years( Bachelor's degree)=17 years, Hata kiswahili kuandika ni shida. Kazi ipo!!!
     
  12. k

    kabye JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we chaka kweli ata akili una inaonesha mudomo unalia na unatolea uchafu. acha majungu we kama una cha kuandika si lazima kuundika kitu chochote. koma tena plz plz
     
  13. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,586
    Likes Received: 2,523
    Trophy Points: 280
    wewe mrundi,mkongo,mrwanda?mudomo
     
  14. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hiyo unayotaka kujua ni nyaraka za siri za serikali....!!
     
  15. M

    Masacre New Member

    #15
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani watu wa ardhi huwa wanaanza na TGS E Ambayo gross ni kama laki sita hivi wadau.
     
  16. Teacher1

    Teacher1 JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wewe kafanye kazi ujenge taifa unataka kujua kiasi cha mshahara hapa JF kwani haikuandikwa katika barua yako ya ajira? Kama hujapata barua kwenye interview ulitakiwa kuuliza swali hilo. Mshahara ni siri mkuu haiandikwi kwenye public site
     
  17. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    kwa uzoef wangu huyu ni Mganda wa kabila la Nyankole, kama anabisha najinyonga. Teh teh teh
     
  18. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Dogo unapoeleweshwa na kaka zako kuwa na adabu. Hata hiyo kazi ukipewa taarifa utaandikaje kama kiswahili chenyewe ndio hiki? Istoshe jina lako hili ni la kinyankole, ww ni Mganda achana na ajira serikalini kabla hujashughulikiwa uraia wako.
     
  19. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Karudia yaleyale, teh teh teh, JF pazuri jamani
     
  20. Sele Mkonje

    Sele Mkonje Verified User

    #20
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 433
    Trophy Points: 80
    TGTS 12 au TGSS 12...?
     
Loading...