Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mishahara ya programme officers fao tanzania

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kimla, Apr 16, 2011.

  1. K

    Kimla JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Nignependa kujua Mishahara na marupurupu yatolewayo na FAO Tanzania kwa Posts za Programme officers kwa mwezi au Mwaka kwa local staff.
     
  2. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Katika UN system, mishahara ya national staff ni tofauti sana na international staff kwa ngazi yoyote ile.

    Kama unanegotiate mshahara na FOA au UN agency yoyote, uwe smart na usifanye kosa kujirahisisha maana ukiisha anza kazi sahau kure-negotiate mshahara.
    Ebu bofya hapo: UN Salaries-Tanzania
     
  3. K

    Kimla JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Asante nyami kwa taarifa. je watu wao wakisafiri huwa wanapewa perdiem na accomodation au wanatumia mshahara
     
  4. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Perdiem katika UN zinaitwa Daily Subsistence Allowance (DSA).

    Waajiriwa wote katika ngazi zote wakisafiri, rate ya DSA ni moja. Kwa lugha nyingine, hakuna cha mkubwa na mdogo mnapokuwa katika safari za kikazi. Dereva anapata DSA sawa na Resident Representative wakiwa safari moja. DSA rates za UN ni nzuri sana ukilinganisha na employers wengi hapa nchini. Pia zinategemeana na exchange ya US $ ya mwezi husika na hulipwa ktk local currency.
     
Loading...