Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mishahara ya NSSF

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Chapakazi, Aug 28, 2010.

  1. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ningependa kujua kama kuna mtu yeyote mwenye data juu ya misharaha ya NSSF na allowances zake! Natanguliza shukrani!
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    We ya nini? Mishahara ni siri!
     
  3. B

    Bull JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini NSSF wakati kuna makampuni mengi Tanzania ?
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Nadhani anataka range which is not siri.
    Ningekuwa najua ningekuambia
     
  5. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nimepata sudden interest na hili shirika baada ya mtu wa huko kunigusia kwa mbali allowances zao. wandugu...kwa ufupi Ni HATARI!!Ndo maana nimependa kujua mishahara yao...ambayo sidhani kama ni siri maana ni public body!
     
  6. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nawe jiunge ufaidi!Kwanini kupuliza vuvuzela tuuuu
     
  7. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Nani kasema mishahara ni siri bwana?
     
  8. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    is that ur real opinion?
     
  9. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kama unayo si uiweke hapa...
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Dr Dau gets Millions
    Junior Officers gets thousands
     
  11. Joel

    Joel JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2010
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 831
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    jamani mimi nafikiri kuwa tulete hoja za msingi maana tukianza kuulizia mishahara ya watu hapa, tutakuwa tunafanya kitu ambacho sio lengo la wavuti hii tukufu.
    \tulete issue za msingi jamani kwa ajili ya kuikomboa na kuijenga tanzania yetu
     
  12. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sio kama nimekukwaza ila Nilikuwa nakutaarifu kuwa ukijiunga utafaidi kwani pale Idara ya miliki(Estate department) wanaanzia Tshs.1,800,000/-hadi 3,500,000/-(university graduates),Special unit(wakusanya kodi za majengo) wanaanzia Tshs.1,200,000/-hadi 3,500,000/-(Diplomas-Degrees gradu),kitengo cha IT wanaanzia Tshs.1,500,000/- hadi 4,500,000/-n.k.
     
  13. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hii ni mishahara ni ya wafanyakazi wa umma! Mbona mnajua ya waalimu na manesi...alafu ya wakubwa mnaleta longolongo. Toeni ujinga. This is a public matter! Mshahara wa a public servant should never be a secret! Mnavyofanya siri ndo mnaleta ufisadi. How do we hold them accountable kama hata hatujui mishahara yao? Tutajuaje kuwa wanatuibia? Mbona mnakuwa shallow minded ivyo? Sisi hatutaki majina...i want to know how much a director gets, etc. Sitaki kujua majina yao!its that simple. Kama hujui...kaa kimya! Leo hii hamjui mshahara wa rais..mnaboa kweli!
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    chapakazi, kama una interest na nssf nakushauri umcheki manji anaweza akakuunganishia kazi pale in a minute.... thy like him a lot!!:becky:
     
  15. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mfano...angalia hapa utapata "executive schedule" ya marekani. hii inaonyesha mishahara ya Executives members marekani. Kwa hiyo ukisoma utaona:
    Mtu kama Mama Clinton anapokea: $199,700. Hii ni level ya mawaziri na ma-directors mbalimbali. Unavyoshuka unapata ya wengine. This is all that am after. Mimi sitaki majina.

    Executive Schedule - Wikipedia, the free encyclopedia
     
  16. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    No man...just interested in a bit more openess.
     
  17. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    umeshapewa jibu hapo wacha kurusha ngumi hewani

     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    unataka kuwaendea kwa babu nini anyway bagamoyoo awako active nwdays

    ingia kisiwandui huko utakutana na wenye nchi
     
  19. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    not fully...
     
  20. K

    Koba JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    nashangaa kwanini mnamshambulia aliyeleta swali,hiyo ni public company na iko financed na walipa kodi na ni sawa na private company lazima kusema salary za CEOs kwa shareholders wake,sasa kwanini salary & allowances viwe siri? na sio ndio nyie mnashinda humu JF na vuvuzela zenu za kulia ufisadi,kesho mkiambiwa mkurugenzi analipwa allowance ya nyumba na gari inayozidi mishahara ya madaktri 100 combined naomba msilalamike na iendelee kuwa siri..mwenye jibu alete hapa na mjue mishahara & allowances sio siri na shareholders au public wana haki ya kujua kama wana interest na hilo shirika.
     
Loading...