Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mishahara ya mwezi wa 9 haijatoka Igunga!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Ninaweza, Oct 4, 2011.

  1. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Ikiwa ni siku ya 4 tangu tuanze mwezi wa 10, wa2mishi wa selikali hapa wilayani wanaendelea kupitia hali ngumu ya maisha kwani mishahara ya mwezi jana haijatoka! na hakuna sababu ya msingi iliyotolewa na wahusika. Swali, je, sababu ya kuchelewa mishahara inahusiana na harakati za kisiasa hapo wilayan?
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CHADEMA kilivyolazimisha CCM kuazima bila idhini fedha kiasi cha bilioni 2.5 sasa ndio unafikiri mishahara itoke wapi??????

    Ngoja makali ya maisha yapande tena maradufu kutokana na fedha kibao zilizomwangwa kwenye mzunguko wetu wa fedha huko Igunga bila watu kuzifanyia kazi hizo fedha

    Mzee Benno Ndulu hebu tumimie takwimu mpaka watu tuchanganyikiwe jinsi gani uchumi wetu unavyonawiri uzuri; karibu jukwaani mkuu.
     
  3. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,143
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    sio tu igunga bali katika idara nyingi na mashirika ya serekali bado mpaka usawa huu nio tatu bila. Kafumu oyeeee!!!!
     
  4. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    unamaanisha mishahara iliingizwa kwn kampeni?
     
  5. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    unafikiri yale mamilioni yaliyokuwa yanagawiwa wananchi mahindi yalitoka wapi? hilo ndilo ja ccm.
     
  6. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Mkuu wapi huko? na sababu ni nini?
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo hata ule msosi uliopigwa picha ni mishahara yao..
     
  8. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    lkn watambue kuwa kitu icho kinaathiri utendaji wa kazi.
     
  9. B

    Bakeza JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Hata huku moshi ni utata mtupu. Hawa ccm basi tu
     
  10. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    kumbe tatizo ni kubwa namna hiyo.! Selikali imefulia?
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    CCM so wanakomba hazina kila kukicha regardless of its consequences
     
  12. Mkakatika

    Mkakatika Member

    #12
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Napita njia
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Tulieni kwanza msherehekee ushindi wa mbunge wenu.
     
  14. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    hela zilizo mwagwa na ccm zimeisha!
     
  15. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #15
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    si mnaogopa kugoma, hivi TUCTA wapo?
     
  16. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,495
    Likes Received: 4,691
    Trophy Points: 280
    afu ndo kuna mazuzu humu yanasema CDM imetumia gharama kubwa na imekosa! mshahara kitu gani, vipi kuhusu DHURUMA kubwa waliyofanya CCM kwa wananchi wa Igunga,mbinu chafu za kishetani, kuzini na wake za watu(mwigulu nchemba) i!sema hatujui tu pengine wametumia mpaka ndumba za kutoa kafara
     
  17. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    najutaaaa kuongozwa na magamba mwenzenu nimeishiwa mbaya
     
  18. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Yapo mengi yanakuja,hawa ndo magamba ndugu.namtakoma kuwajua.
     
  19. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sehemu nyingi hawajapata mshahara.
     
  20. P

    People JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata Tanga mkuu.
     
Loading...