Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mishahara ya mwezi Dec kuna hatihati isilipwe. Huenda ikaunganishwa na ile ya mwezi January.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jumakidogo, Nov 26, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Amenaswa kiongozi mmoja kijana wa ngazi za juu hazina akiongea kwa simu na mtu ambaye hakufahamika mara moja. "Kuna tatizo hapa, pesa hakuna. Hata mishahara ya mwezi huu ni kizunguzungu, Juhudi zinafanyika ili pesa ipatikane mapema kwa ajili ya mishahara ya mwezi dec. Kuna baadhi ya idara nyeti watalipwa mapema mshahara wa dec, wapo pia watakaolipwa mishahara nusu. Isipokuwa kwa idara ya elimu hali itakuwa ngumu kidogo. Pengine mishahara yao ya mwezi dec wakalipwa tarehe za kati kati ya mwezi january....Akaingia ofisini na kujifungia huku akiendelea kuongea. Haya, wale wenye visanduku vya uvunguni wajiandae kuvibomoa.
     
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mmmmmmmmmmmm!
    Hata mie nilishanga kuona wanajeshi wamecheleweshewa sana mshahara japo mpaka sasa wamelipwa.maskini kikwete aibu hii utaipata wapi na mtu ambaye unge mkimbilia haraka wameshamuua(gadaff)kazi unayo najiua utakimbilia kulipa majeshi yako amabyo hutawanya maandamano ya wadai haki
     
  3. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Msiwe na wasi wasi ni kipindi tu cha mpito wakati serikali inajiandaa kulipa denila DOWANS, once likilipwa, mambo yatakuwa mazuri kama zamani: namaanisha maziwa na asali. Ila polisi tutawalipa kwanza ili nao wasije wakaandamana.,tehe tehe tehe!
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    si mkulo alikana kuwa serikali haijafilisika atashangaa sasa....jk alidhani ni rahisi kuwa rais wa nchi...
     
  5. v

    valid statement JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Tusubiri tuone kama kweli hawatalipwa mapema.
     
  6. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    pole mkuu bado uko serikwanini???komaeni muandamane
     
  7. k

    kisesa Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 30, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    NGOJA MI NIFANYE MIKATABA MIBOVU ILI NIJE NIWAKOPESHE HAO JAMAA mtapata mishahara tena $DOLA na mkopo wa us dola.
     
  8. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mungu apishe mbali na iishie kuwa uvumi kwani katika masuala tata ndani ya hii nchi ni mishahara, mishahara yenyewe haitoshi halafu icheleweshwe mpaka December hii kwa vyovyote itaweza kumfanya bubu yeyote atake kuongea.
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280

    mkuu kisesa umenichekesha sana
    jana nilikuwa napeleka gari kurekebisha a/c nkakuta magari mazuri aisee yamepangana ilala kama yanauzwa nikauliza ya nani nikaambiwa kuna kijana wa kichga anafanya kazi ya kukopesha aisee hayo unayoyaona ni madogo ana magari kama 10 na amana zake ni gari tu akiridhika na hela anayokupa ukishindwa siku moja imetoka mpwa yaani nikaogopa
     
  10. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Chanzo chako sikiamini ni kama uzushi fulani, lakini ukweli ni huu. TPDF wameshalipwa, Police mkoa wa Dar -Es - Salaam wameshalipwa, Magereza bado wote, Uhamiaji nao bado hawajalipwa. Tatizo mpaka sasa hundi toka hazina ilikuwa bado haijapelekwa idara husika ili mishahara ipelekwe banki kwani watumishi wengi wanapokelea bank.
    Idara nyingine bado nazifuatilia lakini bila ya shaka nazo hazijalipwa.
     
Loading...