Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mishahara ya MeTL

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by tindikalikali, Aug 24, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Habari zenu wadau? Kwa muda mrefu kumekuwa na malalamiko ya watu kuhusu Wahindi MeTL wakiwemo, malalamiko haya ni kuhusu mishahara midogo na kutoheshimu proffession. Nimeshuhudia injinia akianza na mshahara wa laki tatu, vilevile kuna jamaa alikuwa upande wa sales na ameacha. Jamani anayewafahamu vizuri hawa MeTL, level ya degree ni Tsh. ngapi? Au huwa inategemea na bargaining ya mtu husika?
     
  2. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kwa muhindi degree si kigezo mno usijipe matumaini
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kigezo ni nini huko? Au Uhindi?
     
  4. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kwa degree ni 60,540/= basic salary hapa MeTL.
     
  5. peck

    peck JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    lakini mbona mkurugenzi wa MeTL, ambaye ni mbunge wa singida kawapa walimu Tsh 50000/= kila aliyehudhuria mahali alipowaita kiingilio cha kugaiwa hizo fedha ni kuvaa T shirt ya Mo. Sasa inakuaje awanyonye watumishi wake wanaomwezesha kuindeleza kampuni yake?
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    wanadai East Coast ambayo ipo chin ya Mo ina uafadhali, ila hawa wa vingunguti<sikumbuk wanaitwaje> ni matatizo matupu.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Tutafika kweli kwa hali hii?
     
  8. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    discrimination
     
Loading...