Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mishahara ya livelihood specialists,economic specialists ETC under USAID agency

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kimla, Jul 24, 2011.

  1. K

    Kimla JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2011
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Ndugu zangu, NGO nyingi zinazojishughulisha na ukimwi au kilimo ambazo zinpata fund kutoka USIAD hivi karibuni zimekuwa zinatangaza kazi za aina ifuatayo:Agriculture specialists,livelihood specialist,economic developemnt specialist, M&E specialist etc. Mashirika yenyewe ni kama ACDIA/VOCA,DAI,AFRICARE,NK. Jamani ningependa kujua range ya mishahara kwa post za aina hiyo ili mtu ukiitwa interview na kunegotiate base tutumie njia ambayo ni bora katika kunegotiate.

    Asanteni waungwana
     
  2. K

    Kimla JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2011
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Inaonekana watu wengi hawana taarifa za mambo ya maslahi katika kazi mbalimbali
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kuanzia 1500000tsh
     
  4. K

    Kimla JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Jamani wenye taarifa ya range ya mishahara tupeane taarifa
     
  5. K

    Kimla JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Asante
     
  6. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ipo kama around 1.2m mpk 1.8m hv,pia inategemea na mshahara wako wa sasa
     
  7. K

    Kimla JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Yaani agency zinapata fund kubwa USAID halafu wanalipa kidogo hivyo wakati titles zenyewe ni specialists.Au kuna marupurupu mengine
     
Loading...