Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mishahara ya kampuni za ndege

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by williamgerald16, Nov 20, 2011.

  1. w

    williamgerald16 Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nifahamisheni mishahara kampuni za ndege inalipa au ni kama ya serikalini?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Tena bora na ya serikali.over
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kuna agency ya ndege za serikali..hawa wanalipwa mishahara mizuri kuliko agency zote za serikali.
     
  4. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ukitaka kuoga ziwani ama bwawani usimuulize chura kwa nini anatoka nje ama kwa nini mda wote yuko ndani ya maji wee ingia ujionee mwenyewe. Sisi tupo huko inategemea unataka sehemu gani.
     
  5. S

    Shembago JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fanya kazi,fedha baadae
     
  6. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kuna baadhi ya coy zinalipa vizuri vile vile inategemea na position na education
     
  7. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Jiajiri acha kulemaa!
     
Loading...