Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mishahara serikalini?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mvaa Tai, Mar 1, 2011.

  1. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Kuna tetesi kwamba serikali mpaka sasa haijatoa mishahara ya wafanyakazi wake kwa mwezi ulioisha jana. Je hee inaweza ikawa ina-surpot uvumi kwamba nchi yetu ipo katika hali mbaya sana kifedha kutokana uchaguzi uliopita?
     
  2. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tetesi zinasema wamekopa nssf, mishahara mpaka jtano au alhamis
     
  3. Mwana CCM.

    Mwana CCM. Member

    #3
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hilo sibishi, hata mimi ni mtumishi wa serikali mpaka sasa sijapata mshahara wa februari lakini nadhani yatakuwa matatizo ya wahasibu na si tatizo la kifedha nchi haiwezi ikakosa pesa za mshahara kwasababu ya uchaguzi, ndiyo huo tunaita uchochezi wewe siyo muathirika lakini unalalamika
     
  4. F

    FUSO JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,768
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Kuna tetesi pia serikali imeenda kuwaomba big tax payers kulipa kodi zao kwa mwaka mzima ili pesa ipatikane kuongoza dola - walipa kodi wametia ngumu sasa ngoma inogile.

    Itabidi wachapishe zingine waingize kwenye mzunguko hali ni mbaya.
     
  5. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hivi mkuu, kwanini usiishie tuu kukubali kwamba hata wewe hujapata mshahara basi.
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Wahasibu!?, mtaweweseka sana na bado
     
  7. Papa Diana

    Papa Diana JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    "Serikali haiwezi kukosa hela......inaweza kuprint nyingine/ kama alivyo fanya Mugabe...au ndo wameishiwa wino!!! mku kaenda kuftwa ng'ambo" :)
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Yaani watu wamepumbazwa akili mpaka basi!

    Tatizo la wahasibu my a$$!
     
  9. G

    Gathii Senior Member

    #9
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kaka umechanganya madesa..ilipaswa uishie kwenye kumuelimisha tu na siyo kumwambia kwamba yeye siyo muathirika..kwanza how sure you are kama yeye siyo muathirika,pili hata kama yeye siyo mfanyakazi wa serikali haimaanishi kuwa siyo muathirika,anaweza akawa indirectly affaected na hiyo hali kwa njia moja au nyingine.
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni kweli mpaka jana hakuna mtumishi wa serikali ambaye angejiganga amepata mshahara! Ile ahadi kuwa tarehe 25 ya kila mwezi kila mtumishi wa serikali awe amepata mshahara naona inaanza kuwa ndoto!
     
  11. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kazi ipo mwaka huu wameshindwa kukusanya kodi na serikali mishahara wanakopa may be wameambiwa mpaka walipe kwanza huko wanakokopa!
     
  12. Mwana CCM.

    Mwana CCM. Member

    #12
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sibishani na mtu ambaye ndo kwanza yupo hatua ya kujifunza kiingereza, na watu wa hivi mpo wengi sana chadema
     
  13. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    mkuu hilo tatizo la wahasibu nchi nzima?Acha kutufanya mazuzu bwana kama wamefulia si waseme tujue cha kufanya.Mi niko kusini huku mpaka leo hakijaeleweka,nimewasiliana na ndugu yangu yuko ulanga(moro),na kwao bado.WEEE Vipi!
     
  14. Mwana CCM.

    Mwana CCM. Member

    #14
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nazidi kuthibitisha maana awali zilikuwa ni tetesi tuu
     
  15. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    walimu wameanza kuchukua leo
     
  16. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Mh. Lowasa yeye anahoja iundwe tume ya kufanya mapitio ya hiyo mishahara isiyolipika ili iongezwe!!!
     
  17. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ndo maana umeweka avatar ya kushikwa ****** duuuu! hata akili yako ipo hivyohivyo na hiii ndo ccm!
     
  18. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli Hii Bongo
     
  19. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,604
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Chadema imeingiaje hapo? Yaani kujiita Mwana CCM ndo na wewe umekuwa zumbukuku kiasi hicho? Ni wangapi CCM mnaojua kiingereza? Kwa heri!!
     
  20. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Na hili JK atajitetea hata mwalimu, mkapa na mwinyi walichelewesha mishahara sembuse mimi
     
Loading...