Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mishahara Sekta Binafsi Vipi, TUCTA wanasemaje??

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MPadmire, Jul 5, 2011.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Mishahara sekta ya Umma imepanda ili kukabiliana na mfumuko wa bei??
    je Mifumuko ya bei haipo Sekta binafsi?

    Je Serikali inasemaje??

    TUCTA?
     
Loading...