Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mishahara na posho za wabunge kupungua?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wakuletwa, Nov 11, 2010.

  1. Wakuletwa

    Wakuletwa Senior Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ule wakati niliokuwa nausubiri sana sasa umefika. Hoja ya Dr Slaa kuwa wabunge wana maslahi makubwa sasa ni wakati muafaka wa kuipigania. Natarajia wapo wabunge ambao watahakikisha na hata kususia posho na marupurupu kibao ili fedha hizo ziende kwenye huduma za jamii kama maji, afya na elimu. Kazi imeanza sasa hatuhitaji hadithi sasa ni utekelezaji tu.:israel:
     
Loading...