Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mishahara mwezi kuchelewa sana kwani hata JWTZ bado.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kayabwe, Jul 23, 2012.

  1. Kayabwe

    Kayabwe JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Napenda kujua kwanini hadi lea JWTZ hawajapata pay kwani hupata kati ya th.18 na 19. Serikali imefulia au ndo marekebisho ya mishahara.
     
  2. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wao wenzao wakiandamana kuhusu mishahara siwanawazuia vibaraka watwana hao to hell with ua idiotic! Foolish! Incidible! Stupid! Open ended mind ,wasipewe kabisa i hate them sana hawalalamiki ila rushwa ndio zinazidi barabarani utaulizwa kwanini stika zimechanika?
     
  3. v

    vngenge JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 353
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Liko mahakamani Mh viachieni vyombo vyo dola vifanye kazi yake, msiviingilie
     
  4. m

    msnajo JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,069
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Sheeh!! Pungusa jasba, tatoboa macho yangu rafiki! He he heheheee
     
  5. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Povu linakutoka mpaka unasahau unaongelea akina nani, hivi siku hizi JWTZ wanakaa barabarani. Punguza hasira nivea
     
  6. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    jamani ni kweli hatujapata na si kawaida pengine pesa zimeenda kuzika zanzibar,kazi ya ccm ni misiba tu na ndo maana jk kila ikizama meli lazima akauze sura na hatuoni awajibikaji,i hate jk,i hate ccm and i hate any one with afiliation with ccm
     
  7. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa hao ni JWTZ?Au huwajui jwtz wanakuaje?Gamba we!
     
  8. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
     
  9. mwakajila

    mwakajila Senior Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    .Pole kaka pole sana
     
  10. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
     
  11. d

    dguyana JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dhaifu akifika 2015 salama sijui. Maana Yahaya Boy alishaondoka na vifaa vyake sasa jamaa haeleweki.
     
  12. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unafatilia mishahara ya watu we kama nani?au jambazi nini unataka ukawapore pesa zao.
     
  13. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamekulalamikia au unawashwa umeamua kuja kujikunia hapa jf.
     
  14. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Nafikiri JWTZ hawahusiki na usalama wa raia, wao ni usalama wa mipaka ya nchi!
     
  15. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Mkuu katika watu wenye heshima zao ni JWTZ. Hawa jamaa hawahusiki kabisa na masuala ya rushwa. Mishahara kuchelewa nadhani ni sababu ya bajeti
     
  16. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nakubali mkuu. Ila kero yao nao kupanda daladala bure. Askari polisi hasa wa barabarani ndo noma, mpaka inatia kero. Nadhani hata hii polisi jamii ya Said inakuwa ngumu kutokana na vijana wake kutanguliza njaa mbele.
     
  17. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,535
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Ni kweli mkuu lakini hii maana yake ni kuwa hata wao wanapitia makali yale yale ya maisha ila tu hawawezi kuandamana kama anavyotaka mdau hapo juu.
     
  18. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Umejuaje kama hawajapata maana umetumia utatau (hawa..) na siyo (hatu....)
     
  19. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kwa hivyo, sasa ni 'man eat man society'?
     
  20. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Aaah jamani siku mbili tu mnalalamika..............mbona sisi wa juni tumepata tarehe 15 julai! Acheni kujilegeza bana nyie wajeshi
     
Loading...