Mishahara mipya ya walimu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Nyamlanzi, Apr 16, 2013.

  1. N

    Nyamlanzi Member

    #1
    Apr 16, 2013
    Joined: Feb 16, 2013
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamii kwa ànaefaham mishahara iliyoongezwa juzi na serikali aniambie imeongezwa kwa asilimia ngapi?na mshahara wa mwalimu mwenye shahada.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2013
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,215
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yani badala utufundishie wadogo zetu huko,umekaa kuwazia mshahara tu.kwanza ualimu ni wito,hata ukifanya kazi bure pasipo kulipwa chochote ni sawa tu.over
     
  3. N

    Nyamlanzi Member

    #3
    Apr 16, 2013
    Joined: Feb 16, 2013
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    km sio kazi fundisha ww hao wadogo zako.
     
  4. k

    kinakirefu Senior Member

    #4
    Apr 16, 2013
    Joined: Jan 20, 2013
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umedumaa kiakili
     
  5. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2013
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,185
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ualimu ni wito wewe, kama sivyo kwa mateso na manyanyaso wanayopata asingebaki mtu.

    Anyway Rais wa kwanza alikuwa mwalimu ila alishindwa kuwawekea msingi mzuri walimu wenzake.
     
  6. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2013
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Acha kutuletea mambo ya siku za wajinga hapa!
     
  7. k

    kinakirefu Senior Member

    #7
    Apr 16, 2013
    Joined: Jan 20, 2013
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakua kaz ya wito, hata ukiwa padri halafu unalala njaa utaacha tu
     
  8. Ngwada

    Ngwada Senior Member

    #8
    Apr 16, 2013
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeona eee. Majitu mengine bwana
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2013
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,215
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    na hakuna rangi mtaacha ona hapa tanzania,mtakula vumbi la chaki mpaka yesu arudi.wenzenu wahasibu,wachumi na wanasheria wanakula maisha kwenye ofisi zenye full viyoyozi.na hawawazi masuala ya mshahara kama nyie maticha.
     
  10. H

    HOBBIES JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2013
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    ww ni kilaza kama mulugo nyie ndo kazi yenu kuongea 2 wakati mchimba chumvi 2 kwanza nahic nyie ndo wale wa kuchora mazombi kwenye mitihani mtu kama ww huwezi kuwa great thinkers hata siku moja nenda kapige debe na wala usirudi tena humu ndani unless utambue kwamba bila elimu bora hakuna engeneer,lawyer.doctor and many others!
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2013
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,215
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kuandika kwenyewe hujui,eti nawe unajiita mwalimu!!
     
  12. k

    kyojo Senior Member

    #12
    Apr 16, 2013
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Perry hili janga la matokeo ww halikugusi hata kidogo ama haujatafakari chanzo cha tatizo? akili yako unaitumia ku.. tu?
     
  13. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2013
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 10,992
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    Mwenzeni anauliza swali lake mwenye jibu ampe maana kumpa majibu yasiyomsaidia si hekima. Mtandao wa JF mara nyingi umesaidia sana watu kupata majibu ya maswali yao.
     
  14. a

    authentic JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2013
    Joined: Mar 18, 2013
    Messages: 637
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Sote tutafunikwa na mchanga
     
  15. Mkoroshokigoli

    Mkoroshokigoli JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2013
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 11,354
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 63
    nakuonea huruma ww na wadogo zako na nakuahidi tegemea another zeros,kama unayoyawaza ndio hayo,pole sana Perry
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Mkoroshokigoli

    Mkoroshokigoli JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2013
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 11,354
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 63
    mwalimu wa shahada kwa sasa anaanza na mshahara wa 532,000/=
     
  17. M

    Msingida JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2013
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 2,702
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 48
    We lazima ni Failure (kilaza)
     
  18. Samaritan

    Samaritan JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2013
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 4,166
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 83
    Mkuu taratibu, utasababishia watu ban!
     
  19. n

    nuriat Member

    #19
    Apr 16, 2013
    Joined: Feb 28, 2013
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vzur kama hujui jibu la swali la mtu ukakaa kimya kuliko kuropoka ropoka tu ili mradi tujue na wewe upo@perry
     
  20. S

    Shelisheli JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2013
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe mama hili la walimu achana nalo, heri yako wewe na biashara yako isiyo na mtaji, yote hayo ni sababu ya kuchezea elimu! Chezeeni walimu na wito wenu muvune ujinga.
     
  21. john tongo

    john tongo JF-Expert Member

    #21
    Apr 16, 2013
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 579
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    f**k u
     
  22. M

    Mchakatoh JF-Expert Member

    #22
    Apr 17, 2013
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Ni 23.5% tu kwa walimu wote..piga mahesab then weka makato uone mwl anavyochezewa akili...
     
  23. M

    MANZI Senior Member

    #23
    Apr 17, 2013
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo 23.5% nani kaitangaza na lini?
     
  24. the horticulturist

    the horticulturist JF-Expert Member

    #24
    Apr 17, 2013
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 18
    Bunge nimeckia leo wakisema ni elfu 20 tu
     
  25. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #25
    Apr 17, 2013
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 38
    Nakutukana kwa jina la shetani LUCIFER! Awe mshauri wako daima na vizazi vyako vijavyo.
     
  26. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #26
    Apr 17, 2013
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,404
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Mkuu Perry taratibu huo mdomo wako tusije tukakulimboka
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  27. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #27
    Apr 17, 2013
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,404
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    sio kilaza tu, Perry analikeji kwenye ubongo mwacheni.ni daktar wa wale ambao wameshikana kupona kwa madaktar wa wengine
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  28. j

    jenereta JF-Expert Member

    #28
    Apr 18, 2013
    Joined: Apr 9, 2013
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Perry, unatafuta umaarufu kwenye JF, sasa tutakuonaje? Ila najua wazazi wako wote ni waalimu. Sifa za kijinga tu
     
  29. m

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #29
    Apr 18, 2013
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,139
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 38
    kwan alikuwa ana ngapi
     
  30. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #30
    Apr 18, 2013
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,215
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hzo laana zikurudie wewe pamoja na wana ukoo wako wote.
     

Share This Page