Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mishahara Mipya kwa Walimu Kuanzia Julai 1 2013

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAN OF CHANGES, Jun 19, 2013.

  1. MAN OF CHANGES

    MAN OF CHANGES JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2013
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 506
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimekuta hii ofs ya manispaa nkaona si mbaya zikija hapa kwa uhakika zaidi.Mweny uhakika tujuze zaid.Asante
    WARAKA NO M/D20/CL524.......
    YAH.MABADILIKO YA MUUNDO WA UTUMISHI NA MADARAJA KWA WAALIMU.

    ..................Waraka huu kuanza kutumika tar 1/7/2013 na sivinginevyo.hakikisha unatoa ushirikiano kwa wahakiki kutoka hazina kuu.muundo mpya utakua kama ifuatavyo -certificate Tgts D1=532450
    -Diploma Tgts E1=692741
    -Digree Tgts F1=852425

    C C: halimashauri zote TANZANIA,Ofisi ndogo za hazina kwenye kila halmashauri,na kwa makatibu tawala wote wa mikoa.
     
  2. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2013
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,354
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    scan uweke hapa
     
  3. NAMKWAKWA

    NAMKWAKWA Member

    #3
    Jun 19, 2013
    Joined: May 16, 2013
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha porojo nani kakuambia TGTSD ni mtu wa cheti
     
  4. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2013
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi sijui bhaaana!
     
  5. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2013
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,076
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 0
    mkuu tgts d unapoandika certificate unamaanisha nini , mbona kwa ngazi ya zamani mshahara wa wenye digri wengine ulikuwa unagradiwa hapo hapo kwenye tgts d . mwenye uelewa zaidi tunaomba ufafanuzi zaidi
     
  6. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2013
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,076
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 0
    ndiyo mimi pia nilikuwa nashangaa hapo.
     
  7. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2013
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi taarifa zilianza siku nyingi hapa tunaitaji uhalisia sio teena kujazana mahopes na kwa muelekeo wa bajeti ya sasa ilivyo hilo swala ni ndoto
     
  8. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2013
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,000
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama ndivyo basi inawezekana JK amekata mzizi wa fitina na walimu na atakuwa rafiki mkubwa wa Mkoba na Oluoch na CWT wote.Itakuwa kufuru la ajabu.inabidi waajiri daraja la kwanza na pili tu kama ndivyo siyo hawa vihiyo wengine failure kabisa
     
  9. m

    mchengeli JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wee ni mtuu wa ajabu sanaaa unaanzisha thread unaquate hadi figure zilizopo kwenye waraka halafu unatuuza mwenye uhakika atujuze zaidi. Haya ni matatizo ya product za vyuo na sekondari za kata
     
  10. m

    mussy p Member

    #10
    Jun 19, 2013
    Joined: Jan 11, 2013
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu funguka vizuri..ungeichimba kidogo upate uhakika.
     
  11. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2013
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,053
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unabahati walimu tuko wachache hapa jf, la sivyo tungekutafuta kwa umoja mpaka ulipo na utuonyeshe hilo tangazo umelipata wapi.huwezi kuleta utani hapa wakati watu tuna njaa,na bado mgomo endelevu uko active.usichezee akili
    zetu!
     
  12. MAN OF CHANGES

    MAN OF CHANGES JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2013
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 506
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu umeelewa maana ya maneno "Muundo Mpya"? au unaropoka tu?kwan cha ajabu nn?
     
  13. N

    Ngeme Member

    #13
    Jun 19, 2013
    Joined: Jun 1, 2013
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We! Nyambafu kabisa kwa serikali hii ya ccm usitarajie kitu cha namna hiyo.
     
  14. mtungutu

    mtungutu JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2013
    Joined: Jun 3, 2013
    Messages: 297
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana aisee maana hizi story nimezisikia muda sasa ila nikijaribu kuuliza.sniper wangu hawanipi ushirikiano, anyway time will tell
     
  15. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2013
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,034
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Mwezi wa saba si mbali subilini muone salio tu, haya maelezo hayajitoshelezi
     
  16. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2013
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 457
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waraka wa mishahara unataka tarehe 20/06/13 hizo nyengine porojo unless mtu a scan huo waraka auweke hapa.
     
  17. M

    Msafwa wa swaya JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2013
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 425
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hakuna dhambi mbaya kama uongo...!!we jamaa na huu waraka wako usipothibitisha...lazma tukutafute utolewe kucha na meno.watu tunajaa kali alaf unaleta porojo!
     
  18. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2013
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,313
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Nadhani D ni kwa ajili ya wenye degree za Miaka 3 wenye degree za mikaa minne wanaanzia E.
     
  19. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #19
    Jun 19, 2013
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,155
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jamani hata mi toka jana nilitumiwa sms km hiyo, ila huo waraka sijauona. Inaweza ikawa kweli wenye taarifa mtujuze
     
  20. S

    Septemba11 JF-Expert Member

    #20
    Jun 19, 2013
    Joined: Jan 18, 2013
    Messages: 265
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kweli maajabu hayatoisha na wewe ni moja ya hayo maajabu, hivi kweli kwa macho yako hyo barua umeiona, ukaisoma na deteils zake umeziattach hapa then still unauliza uhakika wake, hilo ni ajabu!!!!!