Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mishahara inatakiwa ipande kwa kigezo cha inflation rate!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bona, Feb 6, 2012.

  1. bona

    bona JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,667
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    nadhan imefika haja kutokana na kupanda kwa gharama za maisha waajiriwa wote kupitia legislation na vyama vya wafanyakazi tunishinikize mishahara iwe inapanda kwa kutegemea rate ya inflation ili iweze kurelfect na uhalisia wa maisha, kwa mfano kwa kua inflation mwaka huu ni karibu 20% basi kila mahari mishahara ipande kwa rate hiyo na mwaka inflation rate ikiwa 0% mishara isipande kabisa, vinginevyo tunaumizana tu!
     
  2. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    bona: nakuunga mkono kwa kiwango kikubwa, endapo tukishirikiana kwa pamoja tunaweza kufanikiwa, Hii hali si nzuri kwakweli haivumiliki.
     
Loading...