Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mishahara imepandishwa kwa kiasi gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MVUMBUZI, May 1, 2011.

  1. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Nimekuta hotuba ikiendelea ya Mei Mosi na sikusikia mahali Rais ametamka mishahara kupanda. Jamani kama kuna aliyesikia kama mishahara imepandishwa tafadhali atueleze imepandishwa kwa kiasi gani. Nitashukuru
     
  2. N

    Nyakarungu JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Nil nil man..i have been tracking the speach frm its begining until its end, but nothing about salaries or wages,than only political idiologies.
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwa 0%...........
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    pole mkuu.

    wewe kama mimi. mimi nimekuja kushituka jamaa anasema kuna mambo hajayataja.
     
  5. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #5
    May 1, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Kama hajaongeza Salary basi ni lazima mkakati wa ku-hold down Inflation uwekwe na uwe Implemented properly to ensure the cost of living is favourable.Kama angeongeza salary lazima pia ahakikishe kwamba there is a social-Economical strategy in place to contain inflation.Structure yetu ya uchumi iko weak and in disarray
     
  6. N

    Nancy70 Member

    #6
    May 1, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi nachojua siku hizi huwa hataji kama kuna nyongeza ila huwa inaongezwa automatically tu, kuepuka waongeza bei bidhaa...maana wakisikia hivyo kila kitu hupandishwa. lets assume that.
     
  7. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    ameshusha kwa 2%
     
  8. R

    Rweye JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,710
    Likes Received: 1,289
    Trophy Points: 280
    Ameendelea na propaganda na sidhani kama kuna nehema sana uko july,

    cha ajabu leo nimeshtuka tena kuona hotuba yake tofauti na za wawakilishi wengine ya JK haikuwa imeeandaliwa kufuata itifaki..wakati itifaki iliyokuwa ikitumika ilianza kwa kumtaja rais,jaji mkuu,....,iliyosomwa na Kikwete ilianza na Rais wa Tucta,waziri wa kazi,waziri wa utumishi,...kheee,kuona hivi JK akashtuka kidogo,akafoka ,mbona hotuba yangu haijazingatia itifaki kama za wengine?ikabidi aanze upya kwa kumtaja jaji mkuu,.....

    Nikajiuliza hii ni kwa bahati mbaya ama ndo ishu zle zle za akina Rweyemamu?? kazi ipo!
     
  9. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #9
    May 1, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    [​IMG] Junior Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]


    Join Date : 1st May 2011
    Posts : 3
    Thanks 0 Thanked 0 Times in 0 Posts

    Rep Power : 0

    Nyakarungu,Karibu JamiiForums.com! Jisikie uko nyumbani.
     
  10. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh! Labda tusubiri kwenye Budget.
     
  11. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Enh hii ni kweli? Basi kuna tatizo kubwa saana. Inamaana hapitii hotuba kabla ya kwenda kuhutubia? Kufoka pale hakutasaidia kitu kama kuwajibishana hakutakuwepo
     
  12. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
     
  13. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Miaka ya nyuma mbona ilikuwa inatajwa hadharani na bado vitu havikuwa vinapandishwa? nilifikiri leo ndo siku ya kufuta kauli ya mbayuwayu kumbe ameendelea na ubabaishaji uleule wa kuwasimulia watanzania hadithi za uchumi za ki abunuwasi
     
  14. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu kupanda kwa mishahara ni ndoto sana, acha kazi tafuta nyingine. Alishasema hamna wafanyakazi wagome vipi hamna hela ya kupandisha mishahara, ipo ya kulipa findia do-once tu
     
  15. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #15
    May 1, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hata wasipo pandisha mambo ni yaleyale tu,isitoshe sisi walimu ndio kabisaaaaaaaaaa,ilimradi siku ziende mkono wa bwana kinywani
     
  16. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Unaota mchana ??? anavyopenda sifa :smile-big::smile-big:
     
  17. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Hata mie sijasikia hotuba nzima...nilidhani mishahara yetu ingepanda,du!
     
  18. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,342
    Likes Received: 584
    Trophy Points: 280
    Nilichoona mimi ni jaribio la huyu bwana kushusha mistari bila kudesa ila hakufika mbali alijikuta hata itifaki ameishindwa akaamua kurudia desa lake baada ya kujiadhibu mwenyewe kwa kujicheka na kisha kutangazia umma kwamba keshachemka.
     
  19. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160

    Nilifikiri ameacha kale ka tabia ka kupiga simulizi za Kikwera badala ya kuhutubia mambo ya msingi.
    Huyu jamaa kweli musanii!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  20. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mheshimiwa Rais amesema kuna political will kuhakikisha kwamba maslahi ya watumishi yanaboreshwa. So labda tusubiri mwezi july -mwaka mpya wa fedha utakapoanza.
     
Loading...