Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mishahara hakuna mpaka leo 31, manisaa ilala

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mpatanishi, Aug 31, 2012.

  1. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Wakuu.
    Mm ni mtumishi wa umma idara ya elimu. Mpaka leo tar 31 mishahara haijaingia bank.

    Inasemekana hela za mishahara wamelipwa watu wa Sensa mana waligoma na serikali haikua na hela.

    Hivi hii haki kweli? Kwa nini serikali imeshindwa kulipa mishahara wakati muafaka? iweje mishahara ya watu ifanywe posho za sensa?
    Ikumbukwe wilaya ya Kinondoni wamelipwa mishahara tangu tar 24 tena kwa mafungu, temeke wamelipwa jana. Ilala naona wahusika wamekausha tu ila wajue kabisa wasipotoa leo jioni basi jumatatu patachimbika tumechoka na Upuuzi wao.

    Kwa kweli navumilia kuwa mtanzania..
     
  2. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 930
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 80
    karibu cdm nchi hii inahitaji mabadiliko
     
  3. Tungaraza Jr

    Tungaraza Jr Senior Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Utalipwa kesho kaka si unaona mwezi haujaisha?
     
  4. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,298
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Vumilia mkuu, enzi zetu za ustaadhi rukhusa Mwinyi tulisubiri mshahara mpaka tarehe 47, na wengi wa enzi hizo tuliishia kuoa mama ntilie waliotufaa wakati wa shida
     
  5. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kama kuna halimashauri ambazo zimwshalipa wafanyakazi mishahara yao basi hilo ni tatizo la halimashauri yako. Mishahara ikitoka inatoka kwa wafanyakazi wote.
     
  6. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mm ni Cdm kaka nakerwa na huu upuuzi this z too much
     
  7. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kaka mwez ndio unaisha huu. Kama vp tuuze mali za ofisi tuweze kujikimu, waache upuuz hawa kamashahara kenyewe kaduchu je wanategemea salary ya july mpaka leo itakuwepo?
     
  8. m

    mamajack JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkiambiwa habari za mabadiko mnsema ccm imewalea,na wakati mwingine mnanunuliwa kwa pesa ya siku moja,hangaikeni.
     
  9. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    haaah haaah nimecheka sana mkuu japo nina hasira
     
  10. Tungaraza Jr

    Tungaraza Jr Senior Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sema kale ka EID kalikuja vibaya mi mwenyewe niko vibaya. Tupeane pole tu
     
  11. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    sisi wa dot com ndio tunaendesha m4c madarasani mamajack usijali kura zitakazoiondoa ccm madarakani nyingi zitakua za wanafunzi na watumishi wa umma.
    Mark my words.
     
  12. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    dah kaka eid ndio ilikua mbaya sana aisee dah acha tu mkuu wangu
     
  13. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sasa bora nyie wa serikalini.Sie wa sekta binafsi za magumashi mshahara kutoka tar 55 kila mwezi ni kitu cha kawaida kabsa!
     
  14. m

    mamajack JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    umenena vema mwlm!
     
  15. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    dah pole kaka ila nyie si mnachukua nusu japo tar 15 then tar 30 mnamalizia
     
  16. sindano butu

    sindano butu JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    nahisi wewe utakuwa una double mail CHADEMA!
     
  17. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kakudanganya nani?Hizo policy zipo lakn Wagumu haoo ka nini sjui,mpaka upate the whole process is as tedious as applying for a Us viza from Iran!!
     
  18. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Tupo pamoja mpaka kieleweke
     
  19. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    haah haah watumishi wengi tunapenda cdm mkuu usawa huu mnyonge gani aipende magamba?!
     
  20. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    haaah haah umenifanya nicheke anyway pole mkuu
     
Loading...