Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

misemo ya viongozi wetu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by pera, Jan 11, 2012.

  1. p

    pera Senior Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    misemo ya viongozi! kama hamuwezi kulipa pigeni mbizi kama vp kuleni majani lakini ndege itanunuliwa mnafikiria kwa ku2mia maka.....
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hii kila siku inakuwepo ha jamvini
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    viongozi gani tena hao? Nalog off
     
  4. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kila binadamu na mapungufu yake
     
  5. b

    bigambo Senior Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    No comments wadau
     
Loading...