Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Misemo ya Mitaani unayopata ukiwa HOT and SEXY!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Erotica, Jun 17, 2012.

  1. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Leo jumapili ilikuwa nzuri sana. Nikiwa boad nimejikongoja na kuamua ninyoshe miguu mitaa
    ya Sakina hapa A-Town. Yaliyo nikuta huko imenipa picha na negative yake kuwa ukitaka kujua
    jinsi gani upo hot and SEXY, ukitaka kujua kama umependeza au umechekesha siku hiyo pita mitaa
    ya uswahilini. Utapenda! Huitaji kioo. Kumbe ni kupita tu uswazi ukutane na vijana kibao wasiogopa
    kumsifia mwanamke mzuri kama mimi. Ndio narudi sasa nikaona why nisishee na wana MMU, hizi
    habari zilizonitasabamisha jioni nzima, zikanifanya niliporudi nivue nguo niende kwenye kioo
    nikajiangalie upya. Nafikiria kutoa shoo ya kuonesha mwili wangu; inaweza nilipa sana – kama
    kuna PR mzuri hapa mmu nafasi iko wazi. Hio imekuja leo hii mimi Erotica
    nilivopita nimepata hizi comments.

    Kwa vijana wa vijiweni-Duh… wakubwa wanafaidi. Huyu ukiwa nae pressure tu hizo za
    kujitakia-vijana wengine kijiweni. maradhi hayo-wazee kibarazani. Kwa mtindo huu Ukimwi
    hautaisha babake-dereva taxi. Dada kweli wewe ni mzurii… ngoja nikatafute pesa nitajirike
    nitakutafuta-mbeba tenga kichwani. Shemeji leo kaka kakuachia utembee kwa miguu?
    Mamaaa!-haka katoto naona ndio kame balehe. Weweeeee!-kijiwe kingine.
    Hao hata kwetu wapo hao! Dada mambo? Uongo kazi umependeza! Na miruzi.
    Ilifika time nikawa natabasamu hata sikumbuki mengine.



    Mwaaaaah! I feel SEXY! :A S-heart-2:
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Ebu tuwekee na picha yako ili tuamini.
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,034
    Likes Received: 9,720
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    sifa za kijinga. hakuna cha like wala nini...... Chukua hii:A S thumbs_down:
     
  5. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    ata mi nlikuona.. ulitokea ka goriati
     
  6. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Kaa mkao wa kula usiondoke.
     
  7. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    BAK sion kitu, kuna nini hapa?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    teh teh teh. inahuu? as if like yako itafanya nipungue uzuri.

    hata usipo nisifia wewe wapo wa kunisifia. nikikosa najisifia kwa raha zangu.
     
  9. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    teh teh teh.
     
  10. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Thank you for the newsflash..
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,302
    Trophy Points: 280
    unafanya na mimi niwe curious now lol
     
  12. M

    Mbilimbili Senior Member

    #12
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah, na mimi uckute nimekuona eeh. Nipo Triple A hapa ulifika huku?
     
  13. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    teh teh teh. wat do you think?
     
  14. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    teh teh teh. hivo hivo unavofikiria The Boss.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,302
    Trophy Points: 280
    bora nusu shari kuliko shari kamili lol
     
  16. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    ungekuwa umeniona wala hata usingeuliza. hapa ungesema tu nilivokuwa

    nipo nimevaa. hakuna ambae aliniona atanisahau en time soon.
     
  17. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    teh teh teh. mbona hapa fulu amani?
     
  18. M

    Mbilimbili Senior Member

    #18
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    totozi zilikuwa nyingi, ukitegemea leo weekend. Kila mtu anataka atoke kivingine zaidi, kweli wakubwa wanafaidi.
     
  19. MUSONI

    MUSONI JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Sio lazima mitaani..popote tu...Juzi nilikuwa hapo Arusha Brazil Lounge niliona kituko cha mwaka na naomba vijana wa Arusha maanze kujifunza ustaarabu alipigwa kijana wa watu kidogo Disco watu wauane n SIJUI HALI YAKE IKOJE HADI LEO KISA cha kipuuzi tu .....mambo hayo ya wasichana.
    Tuwe wastaarabu hasa ARUSHA.
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,302
    Trophy Points: 280
    kama mwanamke no hot na mjuzi kitandani hiyo ni nusu shari tayari
    shari kamili utaipata ukimuweka ndani lol
     
Loading...