Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Misemo mingine bwana...!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kachumbari, Apr 21, 2011.

  1. k

    kachumbari Senior Member

    #1
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Usiruhusu kabisa mwanaume awe kipaumbele kwako. wakati kwake yeye wewe ni pozeo tuu!
     
  2. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    acha kudanganya wenzako wewe,
    na ukiyaweka hayo mawazo kichwani mwako,
    siku zote hata kwa mumeo waweza kuwa hivyo!!!!!!!!
     
  3. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Labda utuambiw una maanisha nini
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huu msemo potofu sana!.....Kwanini usimuweke kipaumbele mwenza wako?

    Heri msemo huu"Mume ni kichwa cha nyumba"
     
  5. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Well said,
     
  6. k

    kachumbari Senior Member

    #6
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Na mke ni nani ndani ya nyumba?
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Khaa
    kwa mtindo huu tutafika kweli
    daaahh bora hata ungesema
    "Kuna wanaume wengine hawafai kuwa kipaumbele.."
     
  8. k

    kachumbari Senior Member

    #8
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    utawajuaje...?
     
  9. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    At your age do you think this suit your being? If so do it on your own don't influence wenzio athari za matoke ya imani kama hizi ni makubwa kuliko maufisadi ya babu zetu CCM maana hapo huzaliwa mafataki, playboys, prostitutes na wakiingia mitaani .......utamalizia mwenyewe. Na kuiacha mioyo ya wengi katika upweke, ukatili na uadui chuki!. Tunapata wanaume wenye mavitukotuko kwasababu nyuma yao kuna mwanamke mpumbavu.
     
  10. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unajitambua kuwa wewe ni kachumbari. Halafu unaonekana unamsumbua sana mumeo, yaani kuishi single ni bora × 100 kuliko kuishi na wewe. Mwanamke hatari sana wewe ptuuuuu.
     
  11. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    pole mwaya.....wahenga walisema aisifuye mvua.....but umegeneralize sana. wewe yaelekea hata vitabu
    vitakatifu husomi na hata baba yako una ukakasi naye
     
  12. WAKUNJOMBE

    WAKUNJOMBE Senior Member

    #12
    Apr 21, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Huyo ni m2 wa pwani
     
  13. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hivi unajua kuna haja ya moderators kuangalia hizi post! huyu ni mwanamke au street woman. Nisamehe kama utafikiri nimekutukana. MWANAUME NI KICHWA CHA FAMILIA, hata mwende Beijing, Washington, London, Tokyo au THE HEAGUE hiyo haki hamna. Someni kitabu cha mwanzo chote ndiyo utajua nini maana ya mwanaume.

    Huyo GUBE GUBE lililoshindikana kwa mitume, usilete sumu na laana za kwenu humu ndani Kama ni msemo acha hao wapumbavu wasemee huko siyo wewe kutuletea hapa. Men are your fathers chunga sana mdomo wako unaweza kukilaani kizazi chako chote kwa ulimi wako usiokuwa na break.

    Nakuombea ufunguke macho ujue nini maana ya mwanaume, achilia mbali hao uliokutana nao.
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Huu ni msemo wa kipagani!...Nimemaliza!
     
  15. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    ukishtuka.... kumekucha, utakuta ushakula chumvi (umezeeka) hapo ndo utaanza badili mawazo. wakati huo wanaume watakukimbia kama machinga na askari wa jiji.
     
  16. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    somo tosha kabisa hili!!!!!!!
     
Loading...