Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Misemo hii kiboko...weka ya kwako...!

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Mtego wa Noti, Nov 5, 2011.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Uswazi ndiko misemo inakoibukia....cheki hii misemo na weka ya kwako.....
    Usijisifu una mbio, msifu na anaekukimbiza.......
    Fukara hafilisiki....
    Ukijenga nyumba ya vioo usianzishe ugomvi wa mawe.......
    ........................................
    Ongezea misemo ya kwako.....................
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,587
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    1. Maskini haishiwi ndoto.

    2. Heri karipio la rafiki, kuliko busu la mnafiki.

    3. Wakijifanya mapaka, sisi paka tupo.
     
  3. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hiyo kiboko......hapo kwenye red...ndio maana nina mipano mingi ambayo haietekelezeki...........
     
  4. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ukisoma utasumbua.
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    pata pesa tujue tabia yako.
     
  6. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hahahahahahah...kumbe pesa inafunua kila kilchojificha eeeeh!!!
    duuh, halaf hiyo helmet yako kiboko.....
     
  7. pula

    pula Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kuku kuku jogoo jina
     
  8. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    1. Matunda hayapikwi
    2.Msaada hauna risiti
    3.Hodi ya chooni haijibiwi
    4.Mashindano ya umiss hayafanyiki gizani.
    5.Ndimu changa haina maji
    6.
     
  9. serio

    serio JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    sio kila mchina ni mkandarasi
     
  10. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wengine ni wasukuma mikokoteni......
     
  11. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mhhhhh!...ndimu changa haina maji...ina maanisha under 18?
     
  12. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ncha ya mkuki haipigwi ngumi
     
  13. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hahahahah...kina cha maji hakipimwi kwa kutia miguu yote.....
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Tehe tehe kula tano Mzee 2011
     
  15. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Aiseeee Mwita25 upo juu, daaaaah.
     
  16. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,504
    Likes Received: 1,736
    Trophy Points: 280
    Kama mapenzi ni pesa kafunge ndoa na benki
     
  17. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mhhhh....hiyo ndoa naitamani sema basi tu haiwezekani....
     
  18. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    Mungu wangu!!wazinzi
    kwa tafsri!sikuwezi!
     
  19. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #19
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mchezea mavi hakosi kunuka..
     
  20. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #20
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Sisi ni sis...ila nyie mafisi....
     
Loading...