Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Misanya Dismas Bingi.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Madodi, Feb 13, 2012.

  1. M

    Madodi Senior Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    habari zenu wana JF..naombeni mnijuze huyu jamaa aliyejipatiaga umaarufu enzi zile akiwa Radio One kupitia kipindi cha Chemsha Bongo, yuko wapi sasa..maana ni muda mrefu sana sijamsikia.
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    ni mwalimu UDSM
     
  3. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yah ni mwalimu ndugu wa somo la sosholojia!
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,530
    Likes Received: 6,131
    Trophy Points: 280
    Alipata nafasi ya kusoma UDSM kazini kwake wakamnyima ruhusa chuo kilipofunguliwa akaomba likizo na kuripoti chuo. Huku nyuma wakanfukuza kazi!.

    Pale UD jamaa kichwa mbaya, akafumua 1st class hivyo kuajiriwa na chuo direct kamabTutorial Asst huku akiwa na full sponsorship ya masters akamaliza na kuwa lecture hapo hapo akaunganisha na Ph. D anamaliza this June, Mwezi November anavishwa Ph.D yake na kubadili jina kwa kuitwa Dr. Misanya Dismass Bingi ( B.A. ...Hons. UDSM, M.A .... UDSM, Ph.D ...UDSM) Senior Lecture then Assc Prof na baada ya miaka michache atakuwa ni
    Prof. Misanya Dismass Bingi!.
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kudadadadadadadekiiiiiiiiii... Pasco umenikuna...
     
  6. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Pasco umeuuuuuuwa ngoja na mimi nikaze msuli nimalizie kadiploma kangu
     
  7. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,530
    Likes Received: 6,131
    Trophy Points: 280
    Kaza buti mwanangu!, "Where there is a will, there is a way" sky is the limit!.
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Pasco unamjua vizuri sana,we ndio pasco mayalla? Maana nae alikua fani kama yako!! Nani aliyezui asiende kusoma? Joyce au mengi? Da Misanya yupo juu sana kichwa cha mzumbe hicho
     
  9. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    misanya mzee wa kipusa.
     
  10. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,530
    Likes Received: 6,131
    Trophy Points: 280
    jamaa ni mshikaji wangu, enzi akiwa media, tulipenda kunywa, kujirusha na kufuatilia kwa kutafuta mambo flani ya goodtime. Mwenzetu katuacha mbali hata yale mambo fulani hatafuti tena!, sasa yeye sio mtu wa kutafuta tena bali sasa yeye ndio mtu wa kutafutwa!. Mpaka anawakimbia!.

    Yuko juu mbaya!.
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,530
    Likes Received: 6,131
    Trophy Points: 280
    Mkuu King Kong, Mimi ni Pasco wa jf, ila huyu jamaa namjua yeye ni Pascal Mayalla, Joyce ndie mkewe aliishia zake Marekani Pascal akajirudia zake bongo. Mimi Pasco ni memba humu jf na Pascal Mayalla nae pia ni memba wa jf!.

    Ila pia humu jf haturuhusiwi kunfananisha memba na mtu yoyote wa ukweli hata kama unamdhania yeye ni fulani, hilo ni kosa linaitwa name calling na adhabu yake huwa ni ban!.
     
  12. M

    Madodi Senior Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    thanx mdau wang
     
  13. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Vipi P. Mayalla na Misanya Bingi , wanafahamiana?
     
  14. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,530
    Likes Received: 6,131
    Trophy Points: 280
    Wanafahamiana sana! na mimi nawafahamu wote wawili.
     
  15. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Mkuu naona umekunwa mpaka umekunika!
     
  16. M

    Madodi Senior Member

    #16
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jamaa kumbe sio level yetu tena
     
  17. M

    Madodi Senior Member

    #17
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hah hah hah hah hah hah
     
  18. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #18
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wanafanana fanana... Wote ni watanashati,na wote ni wanandoa, na nadhani wote kwenye ndoa zao,kumekuwa na kunyemelewa na mwovu ibilisi...
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Ok mkuu pasco wa jf,kumbe joyce muhaville ni mke wa misanya bingi?
     
  20. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    misanya hakupokea vibahasha kama wafanyavyo kina pasco siku hizi.
     
Loading...